Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
sáng nhận dc cái này với tin acc bị inactive luôn, giờ phải làm sao nữa đây

cứ đợi PP có phản hồi đã, đừng có change rrason

mới nhận được mail của PP như vậy là xong các bác,có cần roof hay rely cho PP ko,lần đầu e dis,kiểm tra acc PP thì như vậy
1d.png 123d.png

các bác cho em,làm sao mình bổ sung thêm hình để mình,tăng thêm bằng chứng nhỉ?
Hay là đợi PP phản hồi rồi change reson rồi mới bổ sung bằng chứng??

thôi nào giờ dispute cả 1 tập đoàn rồi mấy người k dispute thì đừng trù ẻo giờ nên gửi thêm proof band acc không lý do và thêm cái j đây các bác

Giờ chờ step Paypal phán xét thôi. Thắng hay thua đều có thể xảy ra.
như vậy là đợi xem thắng hay thua,ko bổ sung roof gì đúng ko bác,e mới dis lần đầu mong bác giúp đỡ

mấy bác bị nó gửi tracking number thì change reason, viết vài dòng, cung cấp thêm ảnh vào, bao gồm cả ảnh nó ban acc mình
xong PP nó sẽ yêu cầu alex cung cấp thêm thông tin, 10 ngày nó ko cung cấp thì khả năng mình vẫn thắng cao mà
mình đang đợi nó cung cấp đây
chả sợ gì
có chơi có chịu chứ :D

giờ chỉ phụ thuộc vào PP thôi à thím? có cách nào bổ sung thêm proof để tăng khả năng thắng không?

Giờ chờ step Paypal phán xét thôi. Thắng hay thua đều có thể xảy ra.

bạn chụp hình cái change reason và chọn cái nào để mình change luôn nhé...vì giờ chẳng biết nên change thế nào cả. thanks

mấy bác bị nó gửi tracking number thì change reason, viết vài dòng, cung cấp thêm ảnh vào, bao gồm cả ảnh nó ban acc mình
xong PP nó sẽ yêu cầu alex cung cấp thêm thông tin, 10 ngày nó ko cung cấp thì khả năng mình vẫn thắng cao mà
mình đang đợi nó cung cấp đây
chả sợ gì
có chơi có chịu chứ :D

các bác dùng google dịch thần chưởng đi, mỗi TH mỗi khác, PP nó mail lại là mình có thêm bằng chứng gì ko,thì chỗ change reason đó,kể lể thêm vào đi,đừng làm rợp khuôn quá,ko phải ai cũng giống ai. Hãy tin vào bản thân mình,đã tới bước này rồi,50/50 thôi...tâm sự của 1 newbie :(

như vậy là đợi xem thắng hay thua,ko bổ sung roof gì đúng ko bác,e mới dis lần đầu mong bác giúp đỡ
Đã đến Step mà nó ghi Being Reviewed By PayPal là chỉ chờ kết quả thôi. Nhưng có khi trong lúc đó nó yêu cầu thêm 1 vài thông tin thì cũng cần cung cấp cho nó.

giờ chỉ phụ thuộc vào PP thôi à thím? có cách nào bổ sung thêm proof để tăng khả năng thắng không?
Của bạn là chỗ nó phản hồi đưa ra tracking information giống mình hồi trước. Chọn change reason để bổ sung thêm 1 số bằng chứng thêm đi.

P.s: nói chung trường hợp thắng thua có thể xảy ra nhưng hành động còn hơn ngồi chờ vô vọng.

chổ chọn reason ấy...nên chọn cái nào? vì cái này là virtual hay gì để làm cho chuẩn. còn cái chổ kể lễ thì mỗi người mỗi khác.

các bác dùng google dịch thần chưởng đi, mỗi TH mỗi khác, PP nó mail lại là mình có thêm bằng chứng gì ko,thì chỗ change reason đó,kể lể thêm vào đi,đừng làm rợp khuôn quá,ko phải ai cũng giống ai. Hãy tin vào bản thân mình,đã tới bước này rồi,50/50 thôi...tâm sự của 1 newbie :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,852
172,930
Latest member
newbenew

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week