Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
180days là nặng nhất rồi đó.
Trừ mấy trường hợp vi phạm pháp luật :D
Dù admin có uy tín đến mấy mà dính limit thì cũng nản luôn, thế nên PP là cổng nguy hiểm nhất, có thể biến người uy tín thành scammer

PP là cục shit, nhưng mình vẫn phải dùng nó để mua hàng. Nhưng trong kinh doanh nhạy cảm thì phải tránh thằng khốn PP này! Vẫn còn cay và hận thằng khốn PP

Dù admin có uy tín đến mấy mà dính limit thì cũng nản luôn, thế nên PP là cổng nguy hiểm nhất, có thể biến người uy tín thành scammer
Nên xem lại vì ai mà nó bị limit nhé.

Paypal nó làm ảnh hưởng đến những thằng ko mở Dispute, còn đâu chính sách bảo vệ Buyer của nó là tuyệt vời

Dù bất cứ lý do gì thì cuối cùng cũng bi limit
Nói rồi, nếu PP cho admin ăn limit mà admin ko gỡ đc thì lúc đó dispute cũng ko muộn, thắng thì PP nó refund tiền.
Có cổng nào làm đc như nó ko?

Nói rồi, nếu PP cho admin ăn limit mà admin ko gỡ đc thì lúc đó dispute cũng ko muộn, thắng thì PP nó refund tiền.
Có cổng nào làm đc như nó ko?

Lợi ích thì nhỏ nhưng tổn thất thì lại lớn. Nếu trang đang làm ăn ngon lành nhưng cần điều chỉnh, mà có 1 mớ thằng đi tranh chấp, thế là PP nó limit acc của admin, lúc đó thì đòi không biết được bao nhiêu chứ lợi ích thì mất nhiều đấy.
Như kiểu ACX mà dùng PP thì banh xác từ lâu rồi chứ làm gì còn cơ hội để vực dậy mạnh mẽ như thời gian qua!?

Cái tầm 100 dispute cùng mở thì liệu ai sẽ là người thắng hô hô

Ở đây đang nói cổng nào an toàn nhất nhé.
PP dispute đc cho dù thắng hay thua vẫn có % lấy lại đc tiền. Có dispute đc là an toàn... OK?
Còn thím chơi bằng PM có dispute đc ko? Bị scam thì ngậm bồ hòn à =))

Ở đây đang nói cổng nào an toàn nhất nhé.
PP dispute đc cho dù thắng hay thua vẫn có % lấy lại đc tiền. Có dispute đc là an toàn... OK?
Còn thím chơi bằng PM có dispute đc ko? Bị scam thì ngậm bồ hòn à =))

PP luôn an toàn hơn PM đơn giản thế thôi.

Nói chung là chek hiện đang rơi vào tình trạng nguy hiểm. Ai vẫn còn vốn trong đó thì cứ tự dối lòng mình là nó đang thay đổi abc j đi

Nói chung là chek hiện đang rơi vào tình trạng nguy hiểm. Ai vẫn còn vốn trong đó thì cứ tự dối lòng mình là nó đang thay đổi abc j đi

Cảm ơn bạn đã nhắc nhở.

Còn mình chẳng dối lòng gì cả :D vì khi đã bước chân vào MMO là mình luôn có bản lĩnh và tư tưởng cho mọi trường hợp có thể xảy ra rồi.

Tiền quan trọng nhưng không phải là tất cả.

Mình sẽ sát cánh bên anh em tới cùng.

Em cũng còn vài trăm $ trong đấy :)). Cũng xác định từ giờ đến hôm 12-15/10 sẽ còn nhiều chuyện xảy ra. :D thân phận nhỏ bé không làm được gì đành gửi gắm hết niềm tin vào anh Alex =)). Nếu mất thì coi như không may thôi :rolleyes:

Em cũng còn vài trăm $ trong đấy :)). Cũng xác định từ giờ đến hôm 12-15/10 sẽ còn nhiều chuyện xảy ra. :D thân phận nhỏ bé không làm được gì đành gửi gắm hết niềm tin vào anh Alex =)). Nếu mất thì coi như không may thôi :rolleyes:
Chơi thì phải liều thôi. Có điêu thấy các site gần đây (cỡ khoảng 4 -5 tháng đổ lại) chả thằng nào trụ đc lâu. Thế nên cứ làm 1,2 vòng rồi lượn là đẹp. Chứ cũng chả tham được

Đã chơi thì chấp nhận: được ăn, thua chịu. Mình cũng đầu tư 200$ vào site chưa rút đồng nào nhưng vẫn tin tưởng vào site, mà có xấu nhất site không sống được thì lúc ấy dis, mà dis cũng không lấy được nữa thì cũng vui vẻ chấp nhận dù rất tiếc tiền bởi 200$ với mình cũng là một con số tương đối lớn.

Chơi thì phải liều thôi. Có điêu thấy các site gần đây (cỡ khoảng 4 -5 tháng đổ lại) chả thằng nào trụ đc lâu. Thế nên cứ làm 1,2 vòng rồi lượn là đẹp. Chứ cũng chả tham được

Cũng tính làm 1 đến 2 vòng thì bắt đầu tính rút nhưng tham gia muộn quá. Đợt Chek mới ra công việc nó dồn dập bỏ MMO 1 thời gian. Sau đấy quay lại thì bắt đầu vào Chek thì Chek cũng chạy được hơn 1 tháng rồi :rolleyes:. Thế là làm xong được khoảng 30 ngày bắt đầu tính rút dần thì không kịp nên vẫn còn khoảng vài trăm $ ngâm vốn trong đấy, rut ra duoc co ti teo y ma. . Dù sao có vẻ kế hoạch của anh Alex cũng khả quan, coi như ủng hộ và đặt niềm tin vào anh Alex thôi :D. Giờ thì hi vọng Chek sẽ vượt qua được giai đoạn khó khăn này là OK :D

đúng thôi...dám chơi dám chịu...đầu tư mà chẳng có gì tuyệt đối...75 gói ads chưa rút...

Đã chơi thì chấp nhận: được ăn, thua chịu. Mình cũng đầu tư 200$ vào site chưa rút đồng nào nhưng vẫn tin tưởng vào site, mà có xấu nhất site không sống được thì lúc ấy dis, mà dis cũng không lấy được nữa thì cũng vui vẻ chấp nhận dù rất tiếc tiền bởi 200$ với mình cũng là một con số tương đối lớn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,445
Latest member
jeology
Back
Top Bottom