Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.

SealTemSix

Hero
Reactions
3,492
MR
0.000
hồi trước có site nào dep bằng cổng paypal khi chủ site scam , member có tranh chấp đòi lại dc ko ạ ?

em chưa chơi đầu tư bao giờ, thời zeek thần thánh cũng ko tham gia , sorry nếu như em có hỏi nhiều nha

confirm đã nhận bonus từ chủ thớt!

Có khả năng mở tranh chấp cao nhất trong các cổng đầu tư em nhé! Nhưng không phải thắng hoàn toàn !

hoanghn1990

Junior
Reactions
29
MR
0.000
cho mình hỏi ngủ tý ko phải cũng mới chơi mmo, thế mình đầu tư ra....theg chủ nó làm gì để có tiền trả cho chúng ta
Nó lấy thằng vào sau trả thằng vào trước bạn. Như cái kim tự tháp ấy, đến 1 lúc nào đó, lượng tiền thu vào từ người mới đầu tư < lượng trả lãi ngày thì sẽ có vấn đề :D

SweetCandy

Hero
Reactions
679
MR
0.001
Cứ cho là bạn đầu tư được 4h đi, vậy lãi ngày là: 0.96/4*24/100*100 = 5.76 % (lãi trang này tầm 5 đến 6% / ngày bạn ơi)

1 gói Ads 5$ bây giờ 1h được 0.0096$ -> 24h được 0.2304$*100/5 = 4.608% 1 ngày thui. Nhưng như vậy cũng quá tốt luôn rùi :P

Nó lấy thằng vào sau trả thằng vào trước bạn. Như cái kim tự tháp ấy, đến 1 lúc nào đó, lượng tiền thu vào từ người mới đầu tư < lượng trả lãi ngày thì sẽ có vấn đề :D
mình vẫn chưa thông là tiền gì trả các bạn đc ^^ tạo ra 1 kim tự tháp xong làm gì vs nó để nuôi các bạn ^^

mình vẫn chưa thông là tiền gì trả các bạn đc ^^ tạo ra 1 kim tự tháp xong làm gì vs nó để nuôi các bạn ^^

Revshare không hoàn toàn là mô hình kim tự tháp kiểu Matrix Cycler .

“Rev-Share là viết tắt của Revenue Share = chia sẻ doanh thu. Nội dung chung của dạng này là 1 Ad-pack/Share mua giá x$.
Tức admin lấy doanh thu từ các hoạt động của website, từ việc sell các Ad-pack (Do member mua) từ việc sell các banner, text quảng cáo (do các promoter mua)… để chia sẻ cho member. Khi có doanh thu đồng nghĩa với việc các Share/Position/Ad-pack các bạn mua sẽ sinh ra lợi nhuận, khi không có doanh thu thì ngược lại, lãi đứng tại chỗ. Nói nôm na là khi các Ad-pack, banner, text…còn được mua – thì bạn sẽ còn có lãi, khi không còn ai mua nữa, thì bạn sẽ không còn lãi.

Không có lãi cố định hàng ngày mà chia lãi dựa theo số lượng Ad-pack/Share mua mới, càng nhiều Ad-pack/Share mua mới thì những Share/Ad-pack mua trước đó càng nhanh hết hạn (nhanh thu hồi vốn và cho ra lãi).

TieuBaNhan

Senior
Reactions
304
MR
0.053
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mình ko có ý ném đá, nhưng có 1 câu trả lời của bạn thiếu thuyết phục đó là việc không refback cho $ tái đầu tư :-)

Revshare không hoàn toàn là mô hình kim tự tháp kiểu Matrix Cycler .

“Rev-Share là viết tắt của Revenue Share = chia sẻ doanh thu. Nội dung chung của dạng này là 1 Ad-pack/Share mua giá x$.
Tức admin lấy doanh thu từ các hoạt động của website, từ việc sell các Ad-pack (Do member mua) từ việc sell các banner, text quảng cáo (do các promoter mua)… để chia sẻ cho member. Khi có doanh thu đồng nghĩa với việc các Share/Position/Ad-pack các bạn mua sẽ sinh ra lợi nhuận, khi không có doanh thu thì ngược lại, lãi đứng tại chỗ. Nói nôm na là khi các Ad-pack, banner, text…còn được mua – thì bạn sẽ còn có lãi, khi không còn ai mua nữa, thì bạn sẽ không còn lãi.

Không có lãi cố định hàng ngày mà chia lãi dựa theo số lượng Ad-pack/Share mua mới, càng nhiều Ad-pack/Share mua mới thì những Share/Ad-pack mua trước đó càng nhanh hết hạn (nhanh thu hồi vốn và cho ra lãi).

Mình ko có ý ném đá, nhưng có 1 câu trả lời của bạn thiếu thuyết phục đó là việc không refback cho $ tái đầu tư :)

Cảm ơn bạn! Nhưng mình đó là nguyên tắc của mình! Có thể site sau bạn không còn hợp tác với mình và đi tìm mấy nhà chỉ đi tuyển Ref mà chẳng biết cái quái gì, chỉ nhăm nhăm xúi giục lôi kéo ref để ăn RCB thì mình cũng hiểu và đó là quy luật ! Dù sao đi nữa cũng cảm ơn bạn vì 1 lần lỡ ủng hộ mình !

Với các site bắt buôc tái đầu tư thì bạn nên xem xét refback cho ref :-)

Còn vấn đề rèf, họ luôn luôn tìm những người có rb cao vì đó cũng là1 nguồn tăng thêm lợi nhuận :-)

9xvn

Senior
Reactions
200
MR
0.239
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
mình nhận $ cho anh em chơi chek nhé - VCB

rate 21 - phí pp các bạn chịu

Ai cần thì inbox mình ( <300$ 1 ngày thui nhé. pro nhiều $ quá mình ko kham nổi :)

Với các site bắt buôc tái đầu tư thì bạn nên xem xét refback cho ref :)

Còn vấn đề rèf, họ luôn luôn tìm những người có rb cao vì đó cũng là1 nguồn tăng thêm lợi nhuận :)

Mình không trách anh em, nếu anh em quay lưng đi cũng là chuyện bình thường.

Đính chính là mình đang đi giải quyết hộ mấy thằng đi tuyển Ref mà không biết cái quái gì đây này. Đem con bỏ chợ. Được vài vòng thì lượn.

ducpmn

Hero
Reactions
443
MR
0.011
mai mình đầu tư $100 thớt hướng dẫn chơi giúp nhé. vì mới chơi cái này lần đầu...nên chưa biết ất giáp thế nào

thanks

Cảm ơn bạn! Nhưng mình đó là nguyên tắc của mình! Có thể site sau bạn không còn hợp tác với mình và đi tìm mấy nhà chỉ đi tuyển Ref mà chẳng biết cái quái gì, chỉ nhăm nhăm xúi giục lôi kéo ref để ăn RCB thì mình cũng hiểu và đó là quy luật ! Dù sao đi nữa cũng cảm ơn bạn vì 1 lần lỡ ủng hộ mình !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week