• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer chất lượngl vps service của binh6699

Status
Not open for further replies.

Decerte

Hero
Verified
Reactions
1,056
MR
0.044
$100.00
Services
Chat with me via Skype
chào bạn bạn ko biết thì đừng có phán nhìu lỗi treo vps nặng bác reset 100 lần cũng ko connect chứ ở đó mà nói. Đây không phải là từ lúc mua lỗi mà lúc dùng lỗi . Lúc mình thông báo mình onl và treo yahoo bác à. Còn hôm qua mình bận ko onl thông báo trong topic ko treo status nhé. Bác đừng thừa dịp vào nói người khác đừng có trẻ trâu như thế. Không biết thì xem xét cho kĩ rồi nói không biết mà còn tỏ ra nguy hiểm à

bác lấy gì để có thể khẳng định rằng lỗi ý do người dùng ? hay cứ treo là do người dùng làm lỗi ? hay do cái dấu X làm cho bị lỗi ?

bác bảo mình thừa dịp vào nói bác , thế ban đầu có 1 loạt nick vào nói chủ thớt là dùng hàng lởm nên ko được dùng các tính năng của VPS , rồi nói thớt ko biết dùng .. .. . . . thì sao cậu ko chửi họ trẻ trâu ?

tớ đang đọc rất kĩ hướng dẫn sử dụng của technet để tìm chỗ nào mà các seller cứ quả quyết rằng nút X làm die VPS đây .

cậu bật lại cái more info của cậu hộ tớ cái , hay mắt tớ có vấn đề nhỉ ?

trong topic mua bán của cậu

cái nick nào để trên thế ? hóa ra chữ 24/7 nghĩa là 24 giờ trong vòng 7 tháng à ?

đừng có nguy hiểm như thế nhé

AppServ

Banned
Reactions
121
MR
0.000
Chat with me via Skype
Ah mình thắc mắc là Azure bảo trì thì VPS down hết ah mà phải đền bù
Bởi vì VPS mình không down trong mấy ngày bảo trì lên mới hỏi câu này
VPS mình chạy qua 2 đợt bảo trì rồi mà acc coin vẫn load không bị down lần nào

Trong lúc bảo trì thì chỉ không create được VPS thôi còn những vps khác vẫn live, connect và hoạt động bình thường, đây là do mình để ý trong quá trình sử dụng thấy vậy

bác lấy gì để có thể khẳng định rằng lỗi ý do người dùng ? hay cứ treo là do người dùng làm lỗi ? hay do cái dấu X làm cho bị lỗi ?

bác bảo mình thừa dịp vào nói bác , thế ban đầu có 1 loạt nick vào nói chủ thớt là dùng hàng lởm nên ko được dùng các tính năng của VPS , rồi nói thớt ko biết dùng .. .. . . . thì sao cậu ko chửi họ trẻ trâu ?

tớ đang đọc rất kĩ hướng dẫn sử dụng của technet để tìm chỗ nào mà các seller cứ quả quyết rằng nút X làm die VPS đây .

chào bạn mình đã ktra connect bình thường nhưng ko remote vào được vps, đó là chưa kể vps quá tải. Rồi xem lại nãy h tớ có bảo vps chủ topic bấm dấu x làm lỗi vps ko hay cậu suy diễn.

Serializable

Banned
Reactions
42
MR
0.000
Trong lúc bảo trì thì chỉ không create được VPS thôi còn những vps khác vẫn live, connect và hoạt động bình thường, đây là do mình để ý trong quá trình sử dụng thấy vậy
Vậy mà ko connect được ổng kêu server bảo trì đó thôi, nói chung support éo chấp nhận được thì phàn nàn thôi. ai rảnh mà đi phàn nàn, còn đầy việc ra đây, trẻ trâu cũng được, chăn trâu cắt cỏ cũng có cái zui của nó đấy, trẻ thành phố sao biết được =))

chào bạn mình đã ktra connect bình thường nhưng ko remote vào được vps, đó là chưa kể vps quá tải. Rồi xem lại nãy h tớ có bảo vps chủ topic bấm dấu x làm lỗi vps ko hay cậu suy diễn.
Mia, mấy ngày giờ mới kiểm tra, hết hạn vps rồi kiểm tra cái gì. "trẻ thành phố" mà support chậm chạp thế hả?

đề nghị bác về sửa topic bán hàng nhé , online 24 giờ / 7 năm , chứ lúc nãy nói là 24h/7 tháng hơi quá

%**U^#$%#$^$^$%^%$^%$$^$%^^%$ éo đọc kĩ à support nick binhlr vs vpsmmocom chứ có support binh6699 ko. Nick binh6699 tớ mún sử dụng ntn mặc tớ tớ thích 1 năm tớ login 1 lần cũng dc. Chưa nói chủ topic buy vps nick nào mà PM nick binh6699 hỏi rồi nói những lời lẽ ko tốt

%**U^#$%#$^$^$%^%$^%$$^$%^^%$ éo đọc kĩ à support nick binhlr vs vpsmmocom chứ có support binh6699 ko. Nick binh6699 tớ mún sử dụng ntn mặc tớ tớ thích 1 năm tớ login 1 lần cũng dc. Chưa nói chủ topic buy vps nick nào mà PM nick binh6699 hỏi rồi nói những lời lẽ ko tốt

thế hóa ra đây không phải là cậu post với ý đồng tình rằng dấu X là multi login , và thỉnh thoảng gây ra lỗi à ?

%$*^$&^&$*%&$^&$*(^&$(*^$(*^&$(*^&$)(%*_)#%**$)(^ nhìn lại cái ảnh trên kia và về xem lại topic xem cái nick binh6699 ở đâu ra nhé

Pm nick yahoo kia mấy ngày ko trả lời thì ko pm nick này ak? Vào bác thì bác làm gì?

Mia, mấy ngày giờ mới kiểm tra, hết hạn vps rồi kiểm tra cái gì. "trẻ thành phố" mà support chậm chạp thế hả?

%&^%^*(*(*(&(%T$% lúc bạn gửi qua bảo hành mình đã reset sau khi bảo trì sever xong. Còn ko connect mấy hôm sau cậu pm tớ tớ mới giúp rebuil lại. Còn các lần trước test connect sữa = răng à. Connect remote bắt nhập pass ko có pass test = răng??? -> khi nhập pass ko vào dc vps mới bjk là nó treo vs2 ktra chứ. Còn pm qua bảo hành test ban đầu connect thì bảo hành = răng nữa à .....^%$^%&^%^*^&

Chất lượng như cẹc thì dẹp tiệm cho rồi, nói còn kêu mình trẻ trâu, mịa nó chứ, trẻ thành phố mà làm ăn bố nào thì éo bằng con trâu chứ nói gì trẻ trâu. Khinh nhà quê sao?

mmoboxes

Newbie
Reactions
38
MR
0.000
Phét như cuội, tớ cũng có 1 con vps a rú zè, chạy từ năm ngoái kia, tớ quen nhiều bạn UG, có thằng còn có con vps live lâu hơn cả tuổi đời của tớ với cậu cộng lại kia

Bạn thấy đấy không phải 1 mình mình như thế mà người khác cũng thế
Còn chuyện nút X cũng không phải lý do mà mình dùng bị một vài lần làm vps không connect được phải reset thì mình mới mang lên đây để bàn luận

thế hóa ra đây không phải là cậu post với ý đồng tình rằng dấu X là multi login , và thỉnh thoảng gây ra lỗi à ?

%$*^$&^&$*%&$^&$*(^&$(*^$(*^&$(*^&$)(%*_)#%**$)(^ nhìn lại cái ảnh trên kia và về xem lại topic xem cái nick binh6699 ở đâu ra nhé

sao bác nguy hiểm thế mình support là "có khi" tắt như thế vps còn dính remote cũ và login vào vps thì bị muti login vì trường hợp này mình đã support cho mấy khách hàng rồi. Chỉ bjk nhìn và nguy hiểm ko biết nhận định à! Hay lại tính làm anh hùng bàn phím

lenhi426

Junior
Pre-verified
Reactions
716
MR
1.157
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Mình không muốn PR ai cả nhưng nếu các bạn cảm thấy hàng mình đang dùng k ổn thì k mua nữa thôi! cãi nhau mệt ! mất lòng nữa
Mình đang dùng 1 con vps chuẩn bị bước qua tháng thứ 3 gia hạn! và chưa chết 1 lần nào cả!
Đây là 12 ngày chưa reset máy nè! Hàng OVH của anh Can1doithu hàng khác thì mình k biết nhưng hàng OVH này của anh ấy! live khỏi chê! Dù có setup hẹn hơi lâu nhưng đã nhận vps rồi thì khỏi chê vào đâu! từ khi dùng vps chẻn pm lại anh ấy là vps có vấn đề này vấn đề nọ! cứ dùng đến gia hạn là pm thôi!

%&^%^*(*(*(&(%T$% lúc bạn gửi qua bảo hành mình đã reset sau khi bảo trì sever xong. Còn ko connect mấy hôm sau cậu pm tớ tớ mới giúp rebuil lại. Còn các lần trước test connect sữa = răng à. Connect remote bắt nhập pass ko có pass test = răng??? -> khi nhập pass ko vào dc vps mới bjk là nó treo vs2 ktra chứ. Còn pm qua bảo hành test ban đầu connect thì bảo hành = răng nữa à .....^%$^%&^%^*^&
Răng bác nhiều công dụng nhỉ :binhsua46:

Chất lượng như cẹc thì dẹp tiệm cho rồi, nói còn kêu mình trẻ trâu, mịa nó chứ, trẻ thành phố mà làm ăn bố nào thì éo bằng con trâu chứ nói gì trẻ trâu. Khinh nhà quê sao?

Dùng vps lỗi còn suy cho chất lượng. Nói một câu nếu bác làm theo rule thì chả có gì phải nói. Có gửi mail bảo hành chưa? XL nhé mình cũng là nhà quê thôi! không ai khinh bạn mà chỉ khinh cách suy nghĩ của bạn thôi ok!

nói thẳng ra , là vụ này lỗi do cậu vẫn để ở topic của cậu cái nick yahoo cậu không dùng nhưng lại điền là 24/7 .

chủ thớt có vấn đề thì vào chọn đúng cái yahoo cậu không dùng . nên 3 4 ngày sau mới được cậu sp .

và khi nhận được pm của chủ thớt , mặc dù là cái nick cậu không dùng , cậu vẫn mặc kệ , không thông báo rằng đổi sang nick khác .

còn nói thẳng là chọn ai thì cũng có khả năng vps bị lỗi , nhưng không có ai 3 4 ngày sau mới rep lại khi buyer pm cả .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,984
176,457
Latest member
Interplug1

Most viewed of week

Most discussed of week