• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer chất lượngl vps service của binh6699

Status
Not open for further replies.

mmoboxes

Newbie
Reactions
38
MR
0.000
Nói về bác binh6699 thì bác support mà 2-3 ngày không trả lời thì cái này không được rồi, bán hàng, kinh doanh online thì trong vòng 24 tiếng thôi.

Còn bác kia mình thấy các ăn nói không ổn, và hình như không biết sử dụng vps, chứ vps mà treo coin để cả tháng không có vấn đề gì, những người bạn UG mua vps của mình treo coin chưa ai phàn nàn 1 câu nào
Theo ý kiến khách quan thì lỗi ở topic này là từ phía người dùng, dùng đồ rẻ mà muốn full tính năng thì không có đâu, lên nhớ một điều "Cái gì cũng có giá của nó"

Serializable

Banned
Reactions
42
MR
0.000
Nói về bác binh6699 thì bác support mà 2-3 ngày không trả lời thì cái này không được rồi, bán hàng, kinh doanh online thì trong vòng 24 tiếng thôi.

Còn bác kia mình thấy các ăn nói không ổn, và hình như không biết sử dụng vps, chứ vps mà treo coin để cả tháng không có vấn đề gì, những người bạn UG mua vps của mình treo coin chưa ai phàn nàn 1 câu nào
Theo ý kiến khách quan thì lỗi ở topic này là từ phía người dùng, dùng đồ rẻ mà muốn full tính năng thì không có đâu, lên nhớ một điều "Cái gì cũng có giá của nó"
Bác nói đúng, em chỉ cần mỗi tính năng remote desktop thôi mà :D Mà bác dân UG ak? Kinh nhỉ!

binh6699

Hero
Verified
Reactions
2,605
MR
20.023
Follow me on Facebook

chào bạn vps support 2-3 ngày ko trả lời là do đợt sever bảo trì mình ko nhận giải quyết qua yahoo + bận ko onl trong time này. Còn trước đó bảo hành mình nhận tin offline lưu info vào reset thưởng reset xong chủ vps sẽ connect thấy ok ko được pm lại mình. Còn lúc nào mình onl nhận bảo hành ngay thì mình sẽ báo lại là ok. Qui trình mình giải quyết là thế bác à.

Decerte

Hero
Verified
Reactions
1,056
MR
0.044
$100.00
Services
Chat with me via Skype

live 24/24 , connect bt thì là tính năng cao cấp ở đời nào của VPS thế cậu ? phải giá cao thế nào mới được hưởng tính năng này vậy ?

vpz azure đầy lúc đang bt tự nhiên nó shutdown , hoặc error .

góp ý bác bình là những lúc vps bảo trì hay thế nào , thì bác update stt trên yahoo cho mọi người dễ thấy , chứ đâu ai rỗi ngày nào cũng vào topic buôn bán của bác để theo dõi đâu .

9xvn

Senior
Reactions
200
MR
0.239
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
anh em đợi đi. Hnay thông báo server bảo trì. Mai thông báo server nó die. => bảo hành vps mới. ANh em vào làm lại từng con vps nhé ;))

Có phải vậy ko binh666

live 24/24 , connect bt thì là tính năng cao cấp ở đời nào của VPS thế cậu ? phải giá cao thế nào mới được hưởng tính năng này vậy ?

góp ý bác bình là những lúc vps bảo trì hay thế nào , thì bác update stt trên yahoo cho mọi người dễ thấy , chứ đâu ai rỗi ngày nào cũng vào topic buôn bán của bác để theo dõi đâu .

chào bạn hôm bảo trì mình có updata status yahoo và có treo status sever bảo trì . Đến hiện tại vps bảo hành xong mình có treo status lẫn comment trong topic dịch vụ là ai chưa nhận được bảo hành PM support để được giải quyết!

- - - Updated - - -

anh em đợi đi. Hnay thông báo server bảo trì. Mai thông báo server nó die. => bảo hành vps mới. ANh em vào làm lại từng con vps nhé ;))

Có phải vậy ko binh666

sever bảo trì thật mà các seller sever này sẽ hĩu. Còn die thì chưa chắc vì hiện tại còn giải quyết bên sever mình chỉ bảo hành trước cho anh em có vps sài thôi

VPS thì lúc nào cũng online 24/24 connect bình thường, đó là tính năng của VPS rồi :) mà cậu hỏi đó là tính năng ở đời nào thì có lẽ với cậu chữ "VPS" nó như trẻ con lớp 1 lần đầu nhìn thấy chữ nhỉ
VPS azure thì chẳng bao giờ nó tự shutdown hoặc error hết trừ lúc bảo trì hoặc là bạn không biết config :binhsua50:

VPS thì lúc nào cũng online 24/24 connect bình thường, đó là tính năng của VPS rồi :) mà cậu hỏi đó là tính năng ở đời nào thì có lẽ với cậu chữ "VPS" nó như trẻ con lớp 1 lần đầu nhìn thấy chữ nhỉ
VPS azure thì chẳng bao giờ nó tự shutdown hoặc error hết trừ lúc bảo trì hoặc là bạn không biết config :binhsua50:
vl, ÉO biết gì cũng to vòi, thử ko tắt auto update đi xem, với lại vps reg = cc thì có chắc chắn nó ko bị die đâu chứ, đã ngu còn ra vẻ. Ghét nhất loại này, phán như thánh

- - - Updated - - -

sever bảo trì thật mà các seller sever này sẽ hĩu. Còn die thì chưa chắc vì hiện tại còn giải quyết bên sever mình chỉ bảo hành trước cho anh em có vps sài thôi
Vâng, đã biết bác bảo hành như nào rối đấy!

aothunkute

Banned
Reactions
329
MR
0.000
vps nay rebuild du lieu con ma , vps ben to may ngay truoc cung co vao server duoc dau , ban ay noi dung do , to ko thien ve ai ca .

mình nghĩ các vần đề liên quan đến kiện tụng sell các sell khác đừng nên cmt, trừ vấn đề sell đó scam thì mới vào cmt sẽ hay hơn, bạn ghi có dấu đi nha cẩn thận ra đảo

vl, ÉO biết gì cũng to vòi, thử ko tắt auto update đi xem, với lại vps reg = cc thì có chắc chắn nó ko bị die đâu chứ, đã ngu còn ra vẻ. Ghét nhất loại này, phán như thánh

Vâng, đã biết bác bảo hành như nào rối đấy!

Đọc kỹ chưa, Đừng tỏ ra mình hiểu biết, tôi nghĩ ông tắt kết nối bằng (X) chứ không phải lock off, vps die là phải.
Auto update thì ai xài VPS cũng tắt nó đi hết chẳng ai để trừ bạn :)
Ở mấy forum MMO có thằng nào bán VPS mà ko phải là reg bằng CC chùa ?

Đọc kỹ chưa, Đừng tỏ ra mình hiểu biết, tôi nghĩ ông tắt kết nối bằng (X) chứ không phải lock off, vps die là phải.
Thánh con mịa nó rồi, =)), có bác nào dùng vps xong "lock off" (ngu độn tiếng anh) ko? hay toàn X cái cho nó nhanh =))

AppServ

Banned
Reactions
121
MR
0.000
Chat with me via Skype

Nhiều người không biết dùng lên làm die VPS, mấy bác bán vps lên lập topic hướng dẫn cơ bản về sử dụng VPS

Mình nhìn log chat thì thấy do bác binh6699 support hơi hững hờ với buyer (có thể do bận hay gì đó ) lên bạn chủ thread ức chế cũng đúng thôi

lytuanvt

Senior
Reactions
214
MR
0.021
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com

tôi vẫn cứ X mà phang vẫn sống nhăn răng đây này bạn có lsao dâu

Thánh con mịa nó rồi, =)), có bác nào dùng vps xong "lock off" (ngu độn tiếng anh) ko? hay toàn X cái cho nó nhanh =))
"Lock This Computer" chắc ý bác kia là thế
Còn bác X cái cho nhanh thì đúng là "ngu" rồi còn kêu gì nữa, bác "mmoboxes" có kinh nghiệm đấy đoán ra cả bác Serializable sử dụng VPS sai cách

"Lock This Computer" chắc ý bác kia là thế
Còn bác X cái cho nhanh thì đúng là "ngu" rồi còn kêu gì nữa, bác "mmoboxes" có kinh nghiệm đấy đoán ra cả bác Serializable sử dụng VPS sai cách

HỎI ngu cái? Tại sao X cái thì nó bị die nhỉ? Bạn đọc thông tin này ở đâu? Nguyên nhân nào dẫn đến nó die?

dùng đồ rẻ mà muốn full tính năng thì không có đâu, lên nhớ một điều "Cái gì cũng có giá của nó"

chủ thớt yêu cầu tính năng cao cấp gì thế cậu ? chỉ yêu cầu live 24/24 và connect thoải mái thôi mà ?

còn nói ko bao giờ shutdown và error thì mình nghi ngờ về việc cậu đã được cầm acc azure

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,985
176,456
Latest member
Trangla1204

Most viewed of week

Most discussed of week