Report Chất lượng SSH của keomutchoiboi

PhuongNguyen

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình có mua một ít SSH của chủ topic http://mmo4me.com/threads/ssh-all-s...ity-proxytop-muc-0-1-ssh-ptf-all-bank.158087/
Đợt đầu mình xài good và lấy thêm. Đợt sau xài được khoảng 80% -> 90% mình vẫn lấy tiếp. Sau đó mấy đứa trong team mình báo là SSH mình mua bị trùng rất nhiều trong một topic share SSH của một forum. Thử hỏi như vậy thì SSH còn gọi gì là Pri. và Mình mua thỏa thuận là loại SSH chất lượng để mình làm offers chứ ko phải mua loại SSH để làm traffic hay gì đó. Mình không yêu cầu refund hay gì cả. Nhưng theo mình nghĩ. SSH như vậy thì không chất. Bởi đã bị public lên như vậy thì dù good cỡ nào thì cũng tanh bành thôi. Đây chỉ là một chút góp ý của mình. Cảm ơn mọi người đã đọc bài viết này.

Mình có mua một ít SSH của chủ topic http://mmo4me.com/threads/ssh-all-s...ity-proxytop-muc-0-1-ssh-ptf-all-bank.158087/
Đợt đầu mình xài good và lấy thêm. Đợt sau xài được khoảng 80% -> 90% mình vẫn lấy tiếp. Sau đó mấy đứa trong team mình báo là SSH mình mua bị trùng rất nhiều trong một topic share SSH của một forum. Thử hỏi như vậy thì SSH còn gọi gì là Pri. và Mình mua thỏa thuận là loại SSH chất lượng để mình làm offers chứ ko phải mua loại SSH để làm traffic hay gì đó. Mình không yêu cầu refund hay gì cả. Nhưng theo mình nghĩ. SSH như vậy thì không chất. Bởi đã bị public lên như vậy thì dù good cỡ nào thì cũng tanh bành thôi. Đây chỉ là một chút góp ý của mình. Cảm ơn mọi người đã đọc bài viết này.

Đã pup thì còn gì là Good với pri nữa :))

Upvote 0
:confused: ssh trùng với forum là ssh scan mà thím. nhớ hình như là cậu ta sell ssh pri (không phải hàng scan mà)

Upvote 0
làm sao biết đc cái nào pri cái nào scan nhỉ?:D

cứ cầm IP quăng lên google coi có forum nào share ssh ko , nếu ko có thì ok , còn pri hay ko thì hên xui nữa tùy vào CV bạn đang làm nữa.

Upvote 0
Mình mua thỏa thuận là hàng chất. :) Bị pub như vậy mình nghĩ nó không còn chất nữa. PM him thì him kêu xài chán rồi giờ nói vậy. :D ... Topic này mục đích chỉ là review cho anh em về Support và SSH thôi. :D

Upvote 0
ssh pri có password khác cái list này :p:

admin/admin
root/root
guest/guest
ubnt/ubnt
support/support
test/test
root/admin
admin/root
guest/admin
guest/root
admin/password
ftpuser/asteriskftp
vyatta/vyatta
pi/raspberry
uucp/uucp
user/user
testuser/testuser
admin/12345
PlcmSpIp/PlcmSpIp
nagios/nagios
ftp/ftp
admin/admin123
adm/adm

Upvote 0
Chúc mừng thớt.

Trước cũng có vụ report về cách làm ăn bẩn bựa của th keomutchoiboi rồi, nó vào cãi rất khí thế, nhưng cách cãi rất bựa, đến nỗi gần như toàn bộ ng vào xem topic đó toàn chửi nó. Sau vài tháng, h vẫn bị report tiếp, đúng là bản tính khó dời

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
420,997
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week