Tutorial CHẶN tự động chuyển trang khi đặt quảng cáo của cpx24 hoặc paid to promote

Reactions
26
MR
0.000
Hiện nay có khá nhiều nhà quảng cáo đặt quảng cáo dạng CPM để bạn có thể kiếm tiền, như là cpx24 hoặc paid to promote.
Tuy nhiên hạn chế của loại quảng cáo này là họ sẽ chèn script vào mã quảng cáo và website của bạn sẽ tự động chuyển đến một trang khác, điều này sẽ làm giảm lượng truy cập từ website của bạn.

Để khắc phục việc này bạn hãy làm theo cách sau:
- Tạo một trang web trắng không có nội dung (web phụ) rồi đặt code quảng cáo của cpx24 hoặc paid to promote vào trang web này.
- Sử dụng code ifame để cho trang web chính của bạn load trang web phụ có code quảng cáo. Vậy là xong, giờ sẽ không phải lo web bị mất khách vì tự động chuyển trang nữa

Hướng dẫn chi tiết:
- Bạn có trang web chính là abc.com trang này có nhiều lượt người truy cập để xem tin tức.
- Bạn hãy tạo một trang web phụ (ví dụ trang của tôi là http://vinaken.blogspot.com/ ) và đặt code quảng cáo vào.
- Sau đó tìm thẻ </head> trong template của web chính abc.com và chèn code này vào ngay sau nó: <iframe src="http://vinaken.blogspot.com" width="0" height="0"> </iframe>

Bây giờ hãy thử đăng ký PAID-TO-PROMOTE hoặc CPX24 để đặt quảng cáo để kiểm tra xem

thang thot ngu vl aj noi may lam zay la ko chuyen huong tru khj la popup nhe iframe thj no van chuyen
cũng không hẳn như bác nói đâu, mình xin chia sẽ thêm một ít: giờ các bác muốn không bị chuyển trang thì vào site buxify-v2.com sau đó nhấp view ads, click chuột phải chọn xem mã nguồn của trang sau đó trong cái thẻ iframe của nó thay bằng site của mình, mình chưa thử nhưng theo mình nghĩ là được!

mình nghĩ ko đc. vi trong frame vẫn redirect bt, bạn thử test cái là biết ngay, tạo 1 web A redirect sang web B. Rồi thử chèn iframe web a vào web bạn xem.

mình nghĩ ko đc. vi trong frame vẫn redirect bt, bạn thử test cái là biết ngay, tạo 1 web A redirect sang web B. Rồi thử chèn iframe web a vào web bạn xem.

được nhé bác mình đã thử và đã được, bác xem có phải cái này không
http://udowload.com/videochinh.html

Tạo A direct B làm gì trời
Đã nói cài iframe để A load B
Nếu bị direct thì chỉ B bị
Mà B là trạng phụ sẽ chẳng ảnh hưởng đến A

may moi dung la thang ngu do thot cach nay tao da thu cach day 1 nam roi may co an hoc ko ma keu popup bj chuyen popup no nhay ra trang khac thj chuyen vao dau thang cha may ha may nen nho iframe no nam tren trang chjnh nen no van chuyen tao da lam roj nen biet ngu thj dung sua de anh em lam theo chu

thằng súc sinh súc vật này ông già nó éo biết dạy nó sao? hay để tao thay ông già mày dạy cho mày một bài học
mà kêu popup không chuyển thì mày đưa cái code popup của mày ra cho mọi người xem đi
đồ thùng rỗng mà kêu to

thằng súc sinh súc vật này ông già nó éo biết dạy nó sao? hay để tao thay ông già mày dạy cho mày một bài học
mà kêu popup không chuyển thì mày đưa cái code popup của mày ra cho mọi người xem đi
đồ thùng rỗng mà kêu to
mình thấy bạn mới đúng là thằng ngu đó popup mà chuyển chuyển vào mã cha của bạn ah xem demo nhé http://www.gayfuckgay.us/ nếu popup này mà chuyển trang chính thì mình đi đầu xuống đất

và chốt lại 1 câu là cách của bạn nó vẫn chuyển như thường và chốt lại là ban đừng nên tỏ ra là mình khôn ngoan bạn còn ngu lắm còn thua anh em ở mmo nhiều
đừng tỏ ra là mình hiểu biết ko biết thì dựa cột mà nghe

anh em ở mmo có thể kiểm chứng giúp nhé mình đi ngang thấy bạn thớt nói chuyện ngu vãi cả ra

Bạn thớt có ý tốt mà các bạn chửi bậy kinh vậy, cẩn thận bị ban đó nhé. Ý của bạn thớt là tốt nhưng làm như bạn không được đâu thớt à. Bạn đã nghe đến cái gọi là break frame chưa

Bạn thớt có ý tốt mà các bạn chửi bậy kinh vậy, cẩn thận bị ban đó nhé. Ý của bạn thớt là tốt nhưng làm như bạn không được đâu thớt à. Bạn đã nghe đến cái gọi là break frame chưa
biết là ý tốt nhưng có test chưa mà to mồm lên đây la lối vãi cả ra

thang thot ngu vl aj noi mày lam zay la ko chuyen huong tru khj la popup nhe iframe thj no van chuyen
Thằng cùi bắp này thớt có tinh thần chia sẻ cho anh em là tốt rồi
Mày là ai mà vào sủa bậy vậy
Mày tư nhận mày là trùm PTP vậy dám show thu nhập 1 tháng không hay từng ngày cũng dc tao coi mày pro cở nào
Nếu 1 ngày mày hok qua nổi 100$ chết mày với tao

Thằng cùi bắp này thớt có tinh thần chia sẻ cho anh em là tốt rồi
Mày là ai mà vào sủa bậy vậy
Mày tư nhận mày là trùm PTP vậy dám show thu nhập 1 tháng không hay từng ngày cũng dc tao coi mày pro cở nào
Nếu 1 ngày mày hok qua nổi 100$ chết mày với tao

toàn siêu nhân không

cách này tao đã nghỉ 800 năm trước rồi.. được mới lạ... không biết thớt có test chưa mà mang lên đây chi cho chúng nó chữ

tốt nhất là close , thớt có tinh thần share mà gạch đá kinh wa , dù dc hay ko thì các bạn cũng đâu cần phải như vậy
thử hỏi nếu lần sau ngta khắc phục dc thì còn share ko ?

thớt cho mình hỏi, cài như thớt cái cpx24 ko lên tiền ???

thớt bỏ topic rồi à. có ai biết chỉ với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,485
171,529
Latest member
bk8deals

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week