Chán quá anh em ạ :(, ai vào cho lời khuyên với

Status
Not open for further replies.

gmailservice

Banned
Reactions
1,677
MR
0.001
Chat with me via Skype
Ngu VL thích biển đẹp sao ko bỏ ít $ mà mua . Bày đặt tâm linh
Sao không lội hết topic mà đọc cho hiểu rồi nói bạn, đụng đâu cắn bừa thế à

Cám ơn ý kiến của mọi người nhé, mình cũng một phần nào yên tâm hơn. Một điều nữa topic lập lên nhằm mục đích hỏi ý kiến mọi người, vậy mà cũng có những phần tử quá khích bay vào cắn xé, ném đá, tui chẳng hiểu quả nho trong đầu các bạn đang nghĩ gì, thui để tránh gây war trong topic anh @Trung_Peter close hộ em, tks all ;)

lakkal

Newbie
Reactions
82
MR
0.005
biển sao chả đc, mình sống đàng hoàng, làm ăn đàng hoàng thì cái gì tốt sẽ đến thôi, nhân quả có thật, nó đến sớm hay muộn thôi, xe bạn biển đẹp mà bạn sống ko có đức thì cũng như ko :)

bkromeo00

Senior
Reactions
114
MR
0.078
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Tình hình là mình mới tậu được em xe mới, vui vẻ hí hửng mấy hôm nay, vừa chiều nay thì đi lấy biển số, chẳng biết xui sao bấm vào con biển mang số: 17129. Tính ra nút thì là 0, mà mọi người xung quanh bảo là biển về 0 nút thì làm ăn chẳng ra gì và toàn gặp xui xẻo, mình cảm thấy hơi hoang mang, vì xe làm ăn nhiều lúc phải nên quan niệm một tý, không biết anh em forum mình có ai quan niệm như thế không :(
Bán luôn ko phải suy nghĩ em ạ. Bán rẻ a mua cũng đc đang đi bộ đây :D

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.847
$690.00
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Cám ơn ý kiến của mọi người nhé, mình cũng một phần nào yên tâm hơn. Một điều nữa topic lập lên nhằm mục đích hỏi ý kiến mọi người, vậy mà cũng có những phần tử quá khích bay vào cắn xé, ném đá, tui chẳng hiểu quả nho trong đầu các bạn đang nghĩ gì, thui để tránh gây war trong topic anh @Trung_Peter close hộ em, tks all ;)

Done !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week