CHÁN DỜI CẦN CÁC BÁC TƯ VẤN(MOD ĐỪNG XÓA BÀI E NHE)

câu này từ thời mình còn đi học hồi đó hay dùng câu này chọc tụi bạn :p
áp dụng đi cậu :p

Cày Mmo kiếm nhiều tiên quay lại cua nó xog đá no lại, kiếm đứa khác...kaka
nhìu đứa đi ko phải vì tiền, đơn giản là hết yêu ko ở bên nhau đc nữa thôi, mình từng nghĩ như bạn vậy đó, nhưng rồi cũng nhận thấy ko phải vậy .
Khi bên mình người ta chả vui vẻ gì toàn buồn, thì thôi để họ đi :oops:

đừng bao giờ quan tâm đến nhưng người không ảnh hưởng đến cuộc sống của mình.
Cảm ơn con đó và quen em mới

áp dụng đi cậu :p
Tớ ko dại iu thì iu bùn thì bùn, nhưng CS còn có nhiều thứ khác, mất rồi thì thôi, bùn thì nên bùn cho biết với người ta, chứ ko dại mà tự tử, vừa có lỗi với bản thân vừa bất hiếu với cha mẹ :D

nhìu đứa đi ko phải vì tiền, đơn giản là hết yêu ko ở bên nhau đc nữa thôi, mình từng nghĩ như bạn vậy đó, nhưng rồi cũng nhận thấy ko phải vậy .
Khi bên mình người ta chả vui vẻ gì toàn buồn, thì thôi để họ đi :oops:
Uh.gion thoi bac, coi no để làm đông lực kiếm tiên bac..có lẽ bác ko hợp r..cuộc đời còn dài ko có con gai vẫn sông dc,bác phải sông tốt hơn nó nó mới cảm thấy hối hận.

Uh.gion thoi bac, coi no để làm đông lực kiếm tiêng..có lẽ bác ko hợp r..cuộc đời còn dài ko có con gai vẫn sông dc,bác phải sông tốt hơn nó nó mới cảm thấy hối hận.
mình thì ko quan tâm lắm, nói chung bùn thì bùn nhưng vẫn vui, người ta xa mình là đúng vì có lỗi trước mà :p

CHAO TOÀN THỂ ANH E MMO,E BỊ THẤT TÌNH,ĐÂY LÀ MỐI TÌNH E SÂU ĐẬM NHẤT
MÀ NGƯỜI TA BỎ EM ĐI,E PHẢI LÀM SAO.

Theo mình thì bạn nên đau khổ đi, phải vấp thì mới vững vàng được, còn nếu ko thể đứng dậy thì bạn không xứng đáng được sống, ko xứng đáng được làm con của ba mẹ .

:) sài gòn mai alo Heo ún cafe-- dảm bảo sau 1 ngày--- cảm giác iu đời trở lại ngay:oops:

:D chỉ có đàn ông với đàn ông mới mang lại hạnh phúc cho nhau-- Neptune nói thế:D

:) sài gòn mai alo Heo ún cafe-- dảm bảo sau 1 ngày--- cảm giác iu đời trở lại ngay:oops:

:D chỉ có đàn ông với đàn ông mới mang lại hạnh phúc cho nhau-- Neptune nói thế:D

FORUM đang chuẩn bị đưa ra rule chữ ký ko được lạm dụng màu và rối mắt , con heo chấm com này chuẩn bị ra đảo nếu ko xóa chữ ký :D

Đồng cảng ngộ. Ms ct lúc sáng. Nchung là chả còn ll với nhau khkhoảng tháng nay. Buồn có buồn. Nhưng cái gì không giữ được thỳ nên buông đi cho nhẹ lòng.
Lại lọ mọ dính cái tít nên bơi vô đây nghe hấp dẫn. Đkí 1account.

sao trăng gì nữa bác, buồn thì buồn, khóc thì khóc , cái quan trọng định hướng đi tiếp cho tương lai, bước tiếp thôi, từ từ cũng sẽ làm quen được người khác.

Cần xem xét tại sao nó bỏ mình, rồi đưa ra mục tiêu khắc phục những điểm đó để perfect hơn thôi. Chẳng có gì phải tiếc nuối hết, đời còn dài, rủ bạn bè zô karaoke zập vài hôm là quên ngay ấy mà.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,526
Latest member
longmmo02

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week