Chán cái Ông PM này quá rồi ..

GD số ít ko cần veri cũng đc , số nhiều nên veri cho an toàn :binhsua02:

lock là đi luôn không làm gì dc nữa
có nghĩa là đóng bằng tài khoản

Ý mình hỏi là mình không thể dùng acc không bị lock chuyển tiền vào acc bị lock đúng không? cần 1 câu trả lời chính xác, thanks

imagejpeg

Dùng cái này đi anh em....kekekeke... Lr die dùng wmz cho chắc anh em...tớ thấy pm cũng phiêu :)

Ý mình hỏi là mình không thể dùng acc không bị lock chuyển tiền vào acc bị lock đúng không? cần 1 câu trả lời chính xác, thanks
đúng. đã gọi là đóng băng rồi thì
ko giao dịch dc với tài khoản bị block nữa
và acc bị block sẽ ko đăng nhập dc nữa hãy hiểu đơn giản thôi
như nik mmo4me này này admin baned thì sẽ ko đăng nhập dc bằng nik đó và ko làm gì dc nữa kiểu như vậy

lock là đi luôn không làm gì dc nữa
có nghĩa là đóng bằng tài khoản

Tớ chưa bị block nên ko biết, nhưng theo như cái hình của chủ thread post thì nếu bị block sẽ ko gửi đc tiền đi, cậu thử gửi tiền qua acc khác xem đc ko? Nếu gửi đc thì ko sao. Còn acc bị block có tiếp tục nhận được tiền người khác gửi hay ko thì ko biết, vì chưa thấy ai nói, nếu cần thiết thì contact PM hỏi xem.

cho thuê acc, máy để đăng nhập PM đây

Tớ chưa bị block nên ko biết, nhưng theo như cái hình của chủ thread post thì nếu bị block sẽ ko gửi đc tiền đi, cậu thử gửi tiền qua acc khác xem đc ko? Nếu gửi đc thì ko sao. Còn acc bị block có tiếp tục nhận được tiền người khác gửi hay ko thì ko biết, vì chưa thấy ai nói, nếu cần thiết thì contact PM hỏi xem.
như hình của chủ thớt đó là đăng nhập 1 nik vẫn bình thường và chuyển tiền qua 1 tài khoản block hiểu ko
chứ ko phải là bị block vẫn dc chuyển tiền
block rồi sẽ ko đăng nhập dc nữa

đúng. đã gọi là đóng băng rồi thì
ko giao dịch dc với tài khoản bị block nữa
và acc bị block sẽ ko đăng nhập dc nữa hãy hiểu đơn giản thôi
như nik mmo4me này này admin baned thì sẽ ko đăng nhập dc bằng nik đó và ko làm gì dc nữa kiểu như vậy

Hình như ko phải vậy đâu cậu, chủ thread vẫn login vào acc bình thường, chỉ khi gửi tiền mới phát hiện là ko gửi được do bị block thôi, cậu nói thế người khác ko biết lại tưởng acc vẫn login được là ko bị block nên cứ dùng để nhận tiền thì chết họ àh. Đây là tớ nói theo cái hình chủ thread post thôi nhé, muốn chắc chắn thì nên hỏi luôn bọn PM cho yên tâm.

- - - Updated - - -

như hình của chủ thớt đó là đăng nhập 1 nik vẫn bình thường và chuyển tiền qua 1 tài khoản block hiểu ko
chứ ko phải là bị block vẫn dc chuyển tiền
block rồi sẽ ko đăng nhập dc nữa

Cậu coi rõ lại hình chủ thread post đi, số acc bị block, dòng màu đỏ ấy, là số acc gửi tiền đi, ko phải số acc nhận tiền nhé, nên suy ra acc bị block vẫn login đc, nhưng ko gửi được tiền (nếu hình chủ thread post là thật, ko fake).

Liên quan đến tiền của mình thì tốt nhất là contact bọn PM hỏi cho chính xác.

Chốt lại một câu cho mình hỏi là mình có 5 acc PM và 5 acc phải giống y hệt nhau info kể cả account name à. Vì có người nói là phải khác info. Với cả mình giao dịch 20 lần / ngày có khi nhiều hơn. Và dùng đc 1 tuần rồi chưa có acc nào bị ban

nói ra các bạn khó tin, nhưng mà mình có 23acc, cùng thiết lập trên 1 máy, trên 1 trình duyệt....
Mọi thông báo đều forward về một mail....
tomslaij là phải dùng tới excel để quản lí .....
đừng hỏi tại sao lại dùng nhiều acc vậy.... vì mình là dân cheat hyip

nói ra các bạn khó tin, nhưng mà mình có 23acc, cùng thiết lập trên 1 máy, trên 1 trình duyệt....
Mọi thông báo đều forward về một mail....
tomslaij là phải dùng tới excel để quản lí .....
đừng hỏi tại sao lại dùng nhiều acc vậy.... vì mình là dân cheat hyip

Việc gì mà làm vậy khi 1 acc PM có thể tạo nhiều PM number để nhận tiền ?

Việc gì mà làm vậy khi 1 acc PM có thể tạo nhiều PM number để nhận tiền ?
đâu dễ thế bạn
khi acc có tên đó bạn bạn ko để ý rồi

- - - Updated - - -

Chốt lại một câu cho mình hỏi là mình có 5 acc PM và 5 acc phải giống y hệt nhau info kể cả account name à. Vì có người nói là phải khác info. Với cả mình giao dịch 20 lần / ngày có khi nhiều hơn. Và dùng đc 1 tuần rồi chưa có acc nào bị ban
theo quy định là thế . nhưng theo mình thì nên dùng 1 ip nên ít acc thôi
còn lại fake ip cho yên tâm bạn ạ và info khác

đâu dễ thế bạn
khi acc có tên đó bạn bạn ko để ý rồi

- - - Updated - - -

theo quy định là thế . nhưng theo mình thì nên dùng 1 ip nên ít acc thôi
còn lại fake ip cho yên tâm bạn ạ và info khác

Bây giờ hyip pay manual mà vẫn còn đất sống à ? Lạ nhỉ ?

View attachment 26758

Đây là tài khoản thứ 3 bị blocked , tổng thiệt hại gần 200$
Sài IP Việt Nam , vừa đăng ký xong nhận tiền phát là bị block lun :(
Ai có cách gỡ ko , support thì nó ko trả lời !!
Đoán là thớt vô ý login acc vn = sock,proxy.

Sao hôm qua đến hôm nay mình ko tài nào vào được web của PM nhỉ? ai bị thế ko

Thôi đi mấy bố , từ khi lr em hay vào đây tìm người để bán pm nhưng mà ko tạo nick ..
thấy bị block acc thường xuyên nên mới tạo topic học hỏi thêm thôi

acc bị locked thì không biết thế nào.
còn tài khoản Uxxxx bị locked, chỉ không thể chuyển tiền đi, nhưng mọi hoạt động như là nhận tiền thì vẫn đc.
vậy mới khó đỡ với thằng PM :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week