Chán cái Ông PM này quá rồi ..

Dùng chung IP, trình duyệt, cookies tất nhiên là được, nếu tất cả đều là acc của mình, trừ khi có người khác dùng máy mình để log acc của họ.

Scan thông tin tài khoản tất nhiên là máy tính làm, ko phải người làm, nên thông tin khai báo chỉ cần sai sót 1 chút thì khi máy nó so sánh 2 chuỗi ký tự sẽ cho kết quả là khác nhau, nên tốt nhất dùng autofill mà reg acc, ko nên tự đánh bằng tay hoặc copy paste, tránh trường hợp ko may bị sai sót thông tin so với acc khác.

tui cũng mới ra đi 2 acc hơn 300$. bị y chang như thớt.
đang chán cả ra

Từ sau ngày LR die, vẫn chưa yên tâm với lão PM này :(

Đệc 5 acc 1 ip không giống info ngày giao dịch 20 lần bây h mới đọc đc cái này. Có change lại info đc ko nhỉ

- - - Updated - - -

Đệc 5 acc 1 ip không giống info ngày giao dịch 20 lần bây h mới đọc đc cái này. Có change lại info đc ko nhỉ

- - - Updated - - -

vậy là số ông còn hên đấy :D

Đâu mới bắt đầu gd đc 1 tuần h sao h lo vãi

chuyển qua WMZ cho an toàn @@

Sao thấy toàn nick mới vào dìm PM ko nhỉ? Clone nick àh, hay cùng 1 nhóm. Có khi nào PM sắp tăng giá trở lại. Hơn 100 acc PM đây, mà chưa cái nào bị block cả, mặc dù mới chỉ check gửi tiền những acc có tiền trong đó thôi, xem có bị block giống thread ko, nhưng chưa cái nào bị lock cả nhé.

Sao thấy toàn nick mới vào dìm PM ko nhỉ? Clone nick àh, hay cùng 1 nhóm. Có khi nào PM sắp tăng giá trở lại. Hơn 100 acc PM đây, mà chưa cái nào bị block cả, mặc dù mới chỉ check gửi tiền những acc có tiền trong đó thôi, xem có bị block giống thread ko, nhưng chưa cái nào bị lock cả nhé.

cái vấn đề bị lock là thật, đang buồn thúi ruột, chứ rảnh đâu mà đi dìm PM làm gì.
còn vấn đề clone nick thì kệ người ta đi, miễn sao không phải "clone to scam" là đc, hehe

Tất nhiên hôm nay sẽ có acc bị block rồi, nó thông báo trước là những acc dính dáng đến US là sẽ bị block hôm nay rồi còn gì, có khi chủ thread bị block vì reg acc bằng IP US, fake info hoặc nhiều acc mà info khác nhau nên nó scan ra nó block luôn thể. Chỉ nói bị block mà ko nói rõ nguyên nhân vì sao bị block, vậy thì khác nào dìm hàng PM, vi phạm luật của nó thì nó có quyền block, còn đúng luật mà bị block thì hãy report.

Chỉ nói bị block mà ko nói rõ nguyên nhân vì sao bị block, vậy thì khác nào dìm hàng PM, vi phạm luật của nó thì nó có quyền block, còn đúng luật mà bị block thì hãy report.

có ai report đâu cậu, chẳng qua phải có những bài post như thế này thì mới hiểu thêm đc cái luật của nó, chứ éo ai rảnh mà đi dìm diếc gì cả

haiz ông thớt định cheat ref ăn% hay gì thế
Chắc zị nên ăn block phải r :|
dùng nhìu acc 1 ip có sao đâu

mới hôm qua mới bị block 1 acc 23$, đang chán chắc chuyển qua wmz dùng cho tiện, chứ như thế thì mệt lắm

ĐỆc giờ phải làm sao đây các pro. Mình sài 5 6 acc liền có clear cookie giống nhau hết trừ tên bây giờ vào đổi lại có bị soi ko. =.= Đến chết mất. Ngày hơn 20 gd từ web với acc phụ về đi thì ăn shit mất

các bác cho mình hỏi gấp, nếu 1 acc PM bị lock thì mình không thể chuyển $ vào acc đó đúng không? nó sẽ thông báo ngay bước gửi tiền chứ không hiện ra bước Send Money đúng ko?

có ai report đâu cậu, chẳng qua phải có những bài post như thế này thì mới hiểu thêm đc cái luật của nó, chứ éo ai rảnh mà đi dìm diếc gì cả

Thấy toàn nick mới vào nói block này block nọ nên nghĩ là có chủ đích thôi. Còn như cậu nói là tìm hiểu thêm luật của nó thì lẽ ra khi ai đó nói bị block acc và mọi người có nói luật rõ ràng rồi, thì nên xem có phải vi phạm luật của nó nên bị block ko rồi nói cho mọi người cùng biết để mà tránh, đây ko thấy ai nói gì, chỉ vào nói bị block xong im re, đã thế những người nói bị block cũng toàn mấy nick vừa reg, nên nghi ngờ vậy thôi.

Vụ này cũng na ná chứng khoán, kiểu như bán khống khi có thông tin xấu, xong giờ cover lại thì phải dìm mới mua được giá tốt. Ai lướt sóng vụ này cũng ăn trên dưới 10% chứ ít gì.

các bác cho mình hỏi gấp, nếu 1 acc PM bị lock thì mình không thể chuyển $ vào acc đó đúng không? nó sẽ thông báo ngay bước gửi tiền chứ không hiện ra bước Send Money đúng ko?
lock là đi luôn không làm gì dc nữa
có nghĩa là đóng bằng tài khoản

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week