Help Challenge MTTs, SNGs from 100 usd to ...

DAY 30: 04/05/2017

Bankroll hiện tại : 244.31

10/5 rồi hay là đi bụi luôn rồi

10/5 rồi hay là đi bụi luôn rồi

vẫn chơi đều anh ơi cơ mà dạo này reg tour tùy hứng lung tung nên không còn muốn update nữa :D, muốn biết đi bụi hay đi đâu thì cứ click vào link check là biết ý mà anh=))

vẫn chơi đều anh ơi cơ mà dạo này reg tour tùy hứng lung tung nên không còn muốn update nữa :D, muốn biết đi bụi hay đi đâu thì cứ click vào link check là biết ý mà anh=))
Ngày 8/5 ăn một tuor to nhỉ :)

Tính ra chơi tour nhiều khi cũng nản nhỉ đánh miết mới ăn được 1 tour, chơi mà ko thấy ngay kết quả thì khá là nản :D

thì nó khác với cái cash mà bác :D, cash mà bác trình độ thực sự thì profit sẽ lên đều còn tour thì nó lên lên xuống xuống, có những hôm đánh cả tối chắc chẳng được itm phát nào ý chứ những lúc thế akay lắm nên nhiều khi cũng dễ ẩu không kiềm chế được=))

Turtle223 giờ pro phết, lâu ko gặp, ko ngờ h đã move lên nhanh ghê :)
Bookmark lại thread này.

em vẫn gà lắm anh ơi :D, kiếm tiền hết năm mà không tiến triển thì bỏ tiền ra học coaching anh à :)

Đọc nhiều bài, xem các kiểu đánh tuor của bọn pro nước ngoài mà thấy vẫn phập phù vãi, vào đc ITM thì éo tiến xa nổi, toàn lỡ cỡ ở mid/late game oải dã man, công nhận đánh small/micro tour siêu nản, người thì đông donky bàn nào cũng có vài thằng. Chả hiểu bọn top đánh tuor làm thế nào mà đánh 120 tận hơn 1k tour mà vẫn profit đc.

Đọc nhiều bài, xem các kiểu đánh tuor của bọn pro nước ngoài mà thấy vẫn phập phù vãi, vào đc ITM thì éo tiến xa nổi, toàn lỡ cỡ ở mid/late game oải dã man, công nhận đánh small/micro tour siêu nản, người thì đông donky bàn nào cũng có vài thằng. Chả hiểu bọn top đánh tuor làm thế nào mà đánh 120 tận hơn 1k tour mà vẫn profit đc.

mình mà biết được chúng nó đánh kiểu gì thì quá ngon bác ơi :)), đúng là đánh tour ở ps mức micro cả low nhiều thằng ngu vl nhưng mà không giết hết được rồi sẽ đến lúc mình bị giết thôi=))

Announcements

Forum statistics

Threads
418,689
170,788
Latest member
tuyen28386

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back