Help chắc chắn kiếm 200 usd 1 tháng... nguy hiểm 0%

chủ topic nói là sẽ trả 200$/ tháng cho người hướng dẫn mà, 0% là hợp lí rồi. :D

trò Roulette...chưa chơi và cũng chưa từng biết, this is the first time được nghe.
bao nhiêu % về xác xuất để tăng khối tài sản của bạn trong forex lên 10%...? <--- cái này hên xui, giao dịch chắc chắn phải rủi ro.
nếu khởi đầu là 100$, tăng lên 110$ thì cũng không có gì là khó, quan trọng là bắt được điểm, và giao dịch ở phiên Âu và Mỹ.

roulette là cái trò trong phim , ném quả bóng nhỏ màu trắng vào 1 cái bàn đang xoay , cái bàn đó có rãnh đánh số và có màu đỏ hoặc đen. Cái bàn xoay xong và quả bóng nó nằm ở ô đúng với ô mà người chơi đặt thì ăn. Tỉ lệ ăn , số rãnh , số tiền đặt thì mình ko rõ lắm , vì chưa chơi thật lần nào :binhsua15:

mà cũng có trò tên tương tự như này , là trò "cò quay" của Nga.....lắp 1 viên vào khẩu colt 45 rồi xoay ổ đạn....sau đó bóp cò :binhsua51:

Trên onl mà dám để tiêu đề 0% rủi ro thì quả thật có thần mới làm dc :m021:

Phong không hiểu ý ng ta rồi! 0% ở đây là ng ta mún nói sẽ trả tiền cho mình! Khi mình nhận HD ng ta thì sẽ không lo rủi do"không nhận dc tiền"

Tôi có đủ khả năng.

Bạn có thể kiếm 200 usd 1 tháng ngay trong tháng sau... và người chi trả là tôi
Hiện tôi đang DỰ ĐỊNH chơi forex .. với số vốn khá khiêm tốn nhưng cũng đủ mở được vài tài khoản chuẩn..
Kiến thức tôi ko có gì hết chỉ dừng lại ở đăng ký demo ở zulu trade... tôi hiểu rằng các bạn đang muốn giới thiệu tôi các sàn giao dịch để hưởng hoa hồng... nhưng tôi sẽ trả trực tiếp cho bạn 200 usd nếu suport cho tôi ... trong 1 khoản thời gian đủ để tôi tự đi mà ko cần người dẫn dắt nữa..
Tôi hiện không biết nhiều thứ lắm(nói thẳng là ngu)vì lớn tuổi... và sẽ vất vã nếu bạn muốn suport cho tôi... và tôi cam kết sẽ thanh toán cho bạn như đã hứa

điều kiện là các bạn ...
1 rành về forex ... và các thông số...rành về các nhà cung cấp và sàn
2 chat bỏ dấu và trả lời khoa học các câu hỏi .. cần 1 kiến thức kha khá
3 rãnh từ 22h -----> 3h việt nam.. để suport
4 bạn đã hoặc đang kiếm tiền thành công từ forex

Xin nhận ở đây tấm lòng hợp tác trân trọng nhất.. Tôi không hiểu nhiều về forex nhưng hiểu giá trị của bạn.. nên bạn hãy yên tâm về thanh khoản... có thể ớ bất cứ mức nào bạn muốn nếu bạn có khả năng

Xin có 1 câu hỏi interview người hợp tác... là bạn nghĩ bao nhiêu % về xác xuất để tăng khối tài sản của bạn lên 10% trong trò Roulette... bao nhiêu % về xác xuất để tăng khối tài sản của bạn trong forex lên 10%... hai % này cái nào cao hơn? tại sao cao hơn? điều kiện để forex cao hơn

Y! warofthemu

Để tăng 10% trò roulette thì xác xuất là 80% cón đối với forex là 100%.
PM: [email protected]

Nếu tin tưởng, chủ thớt spam yahoo mình : mrbin1611 vào 7PM - 5AM các ngày trong tuần trừ thứ 7 và chủ nhật. Giao lưu và trao đổi cách trade thôi... tuổi còn nhỏ, kinh nghiệm ít . Tìm người để trao đổi thông tin là chính. Ko vì 200$ của chủ thớt nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,201
170,353
Latest member
8dayglobal
Back
Top Bottom