Help chắc chắn kiếm 200 usd 1 tháng... nguy hiểm 0%

Bác Pm onecheck01 mình co quen bac này nghe nói cung la 1 tay giỏi FR , Nhưng ko biết bác ấy co nhận không

Không có kinh nghiệm gì bằng ta tự làm cả,cứ mày mò chỗ nào cần suppot thì anh cứ lên đây tìm sự trợ gúp

Mà em nói thật là bác đừng vào đây lập Topic làm gì , toàn gặp gạch đá, chém gió vào nói nhảm, người giúp đc thì ít .....
Em có thể thào luận chứ ko đủ trình độ dạy gì cà ....
có gì pm yh : [email protected] mình thào luận với nhau cũng đc

Ý bạn ấy là người giúp đỡ bạn ấy tìm hiểu về FX sẽ nhận được 200$/tháng cho đến khi bạn ấy rành về FX.

với lại cái giờ của bác yêu cầu chắc là khó đáp ứng được, hi hi.

Last edited by a moderator:
Không hiểu gì hết, ai PRO thì vào đi :binhsua155:

Mà công nhận cái câu hỏi tuyển nhân viên của bác cũng khó...... phải học chuyên ngành xác xuất thống kê , đánh theo matrix mới giải đáp đc , em ko biết trả lời câu này .....

Hình như bác nầy là Tây cho vào google translate tìm người chỉ chơi Forex hay sao á :))

cái này là sao :). up cho mọi người vào đặt gạch

Mà công nhận cái câu hỏi tuyển nhân viên của bác cũng khó...... phải học chuyên ngành xác xuất thống kê , đánh theo matrix mới giải đáp đc , em ko biết trả lời câu này .....

Chủ thớt còn yêu cầu so sánh một TRÒ CHƠI ( Roulette gì đó ) với một NGÀNH KINH DOANH nữa bạn hi hi

Nếu như bạn muốn học về Forex mà mất phí thì bạn nên đi học lớp FX của thầy Nguyễn Quang Học ở Hà nội .Bạn vào trang web forex.edu.vn ,họ sẽ tặng bạn một bộ tài liệu cơ bản về Forex và về riêng cách trade vàng.Học phí của lớp FX này khoảng 5Triệu /tháng .Những thông tin về lớp học có đầy đủ trên trang web đó.

Chủ thớt còn yêu cầu so sánh một TRÒ CHƠI ( Roulette gì đó ) với một NGÀNH KINH DOANH nữa bạn hi hi
Đích thị là dùng google TRanslate rồi.:)

Mình thấy cách hành văn hoàn toàn bình thường , có gì là gg trans đâu nhỉ :-?............chắc mấy cậu vào comment chắc chưa đi làm hoặc tiếp xúc với dân kinh tế nhiều nên cảm thấy khó hiểu.
Vụ so sánh xác suất kia chắc là để biết xem các bạn chơi Fx theo kiểu đánh bạc hay không thôi =]

@ chủ thớt: Mình nói thật là giai đoạn này tìm hiểu chơi FX theo kiểu kĩ thuật có vẻ là cách an toàn , nhưng xác xuất lãi tối đa của FX kiểu gì cũng là 50% ngay tại thời điểm đặt lệnh , không ai chỉ dùng suy luận mà thành công với FX cả. Bạn có người support sành sỏi đến mấy cũng không thể khiến bạn cảm thấy 200$ đó bỏ ra là xứng dáng đâu, kiểu gì chả có lúc thị trường đi ngược phân tích. Mà chi tiền rồi cảm thấy không hài lòng thì kiểu gì cũng nảy sinh mâu thuẫn.
Có khả năng chi 200$ / tháng để mua kiến thức thì chuyển qua mua quan hệ + tin tức thì an toàn hơn đó =]

Đúng là chẳng có gì mà nguy hiểm 0% cả.Lỡ dạy bác rồi mà bác ko send $ thì tiêu.:D
đúng rồi lòng người khó đó biết đâu dạy xong chủ thớt không từ mà biệt thế là bị cam 100% chứ nói gì là 0%...

bạn có thể nhận tiền trước............. 50% ... nếu bạn đánh 1 dòng văn bản cảm thấy hợp lý thì tôi có thể trả 200% ngay khi bắt đầu..
còn về nguy hiểm và rũi ro thì tôi chẳng những lường trước mà còn hoàn toàn vui vẽ chấp nhận... đầu tư là đánh cược rũi ro thấp mà các bạn....
Tôi không có kiếm thức về forex.... là không có kiến thức về kỹ thuật phân tích ,các công cụ .. sự phối hợp các công cụ và nói chung là về chuyên sâu...
Còn phần nổi của vấn đề thì bạn yên tâm

Announcements

Forum statistics

Threads
418,510
170,600
Latest member
gstexpert

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom