• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

<CF Group> Đào Tạo NewBie chiến task ngày kiếm 3$ - RB 100%

Bác nào giúp mình cái task này với.
Tell Us What You Think About This Youtube Video

Mình làm toàn bị Looks like you missed a step. Ai làm được hướng dẫn mình nha. @hungnganbg11 giúp mình với.
Bạn nhớ cài bookmart nhé, ấn start để bắt đầu, copy tên nó yêu cầu tìm rồi dán vào trang tìm kiếm của nó, sau khi tìm được thì ấn play xem video, rồi ấn bookmart và xem hết đoạn video, rồi quay về làm task :D

mới reg thên site gpt nữa nhưng cũng chả hiểu vào làm gì.tìm mãi ko thấy cái CF đâu @@

mới reg thên site gpt nữa nhưng cũng chả hiểu vào làm gì.tìm mãi ko thấy cái CF đâu @@
vẫn vào như honey ý, offer wall, CF task

có hướng dân làm các offer khác ko thớt.hay chỉ làm mỗi cf thôi.mình mới vào chiến offer chả biết cá gì

Bạn nhớ cài bookmart nhé, ấn start để bắt đầu, copy tên nó yêu cầu tìm rồi dán vào trang tìm kiếm của nó, sau khi tìm được thì ấn play xem video, rồi ấn bookmart và xem hết đoạn video, rồi quay về làm task :D
Cuối cùng cũng làm được mà mình làm được có 1 lần là nó limit. Lúc trước làm sai cái đoạn tìm kiếm :D. Mình tìm bằng google nên nó không chấp nhận. THanks bác

có hướng dân làm các offer khác ko thớt.hay chỉ làm mỗi cf thôi.mình mới vào chiến offer chả biết cá gì
Tớ chiến mỗi task, các ID task cậu vào fanpage nhóm sẽ share cho cậu :D

chơi cái này cần những điều kiện gi? ngày kiếm 1-3$ với thời gian bao lâu? 1tk 1ip à? thay đổi ip có sao ko?
thay đổi ip cũng được nhưng chỉ trong IP VN thôi nhé

uppppppppppp

ít task quá thớt ơi.đợi mãi ko thấy cái task nào ra :(

ít task quá thớt ơi.đợi mãi ko thấy cái task nào ra :(
mấy hôm nay nhiều mà nhỉ @@. cậu load task gì thế

mình đang làm cái watch youtube định đổi qua firefox mà quên tắt cái anomyMox gì đó nó báo cheater rồi có cách nào hk thớt

mình đang làm cái watch youtube định đổi qua firefox mà quên tắt cái anomyMox gì đó nó báo cheater rồi có cách nào hk thớt
xóa toàn bộ lịch sử, cookie, rs modem rồi tạo lại acc #

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,051
Latest member
soihoang9x
Back
Top Bottom