<CF Group> Đào Tạo NewBie chiến task ngày kiếm 3$ - RB 100%

Bác thớt giải thích giúp mình cái! sao fee nó cao thế :binhsua32:

Không hiểu rõ task này :( , mình làm đại thế là out rồi :( ,giờ chừng nào mới làm lại được nó vậy bạn :(
Mấy cái task cao point thường thì lúc nào xuất hiện là làm được tiếp luôn :)

Vâng, quá nhọ cho anh... :)), định hỏi pác làm sao ấy... :))

mấy bác cho em hỏi tý: acc em mới reg cách đây 2 ngày, bao giờ mới làm được task nhiều point?

đây bạn ơi xem hộ mình cái. sao lại bị pending balance vậy?

cho mình hỏi luôn là sao không thấy chỗ add thêm email vậy. tại mình đăng ký trang kia bằng email khác email paypal nên không rút được. nó bắt rút qua palpal bằng email đăng ký. nên giờ muốn add thêm mail để rút.

thanks.

Attachments

132.8 KB · Views: 64
View attachment 28626

Bác thớt giải thích giúp mình cái! sao fee nó cao thế :binhsua32:

phí paypal là 3.9% + $0.3 nha bạn. trả lời dùm chủ thớt.
cái này được chuyển từ email cá nhân chứ k phải email business nên cũng hơi rủi ro chút đó. nên chụp lại hình ở site mỗi lần withdraw đề phòng sau này site die, paypal hỏi còn có proof mà cung cấp.

làm mấy cái task 1 point đó gõ captcha còn lời hơn :))

Em là mem mới muốn tham gia có được không vậy các bác
Luộn chào đón bạn. Bạn cứ reg xong rồi để lại thông tin ID + mail. Sau đó add yahoo mình nhé :)

- - - Updated - - -

ID: phuctb90
email: [email protected]
PP: [email protected]
Y!M: odaucogaidepococobantang_90
Bạn đã reg những site nào ý nhỉ. Mình chưa thấy thông tin của bạn :(

- - - Updated - - -

mấy bác cho em hỏi tý: acc em mới reg cách đây 2 ngày, bao giờ mới làm được task nhiều point?
Bạn à. Nb nó phân cấp acc bạn chịu khó làm task nhỏ, vì nó coi như thử việc bạn. vài ngày sau bạn có thể nhìn thấy các task cao point bình thường. Nhưng đừng có reg xong để đấy nhé.

đây bạn ơi xem hộ mình cái. sao lại bị pending balance vậy?

cho mình hỏi luôn là sao không thấy chỗ add thêm email vậy. tại mình đăng ký trang kia bằng email khác email paypal nên không rút được. nó bắt rút qua palpal bằng email đăng ký. nên giờ muốn add thêm mail để rút.

thanks.

có 2 khoảng thứ 1 $4.66 và thứ 3 $1.24 bị pending do bạn nhận tiền từ pp cá nhân đó. 2 cái bị pending là của site nào vậy bạn?
Cái thứ 2 với thứ 4 nhận từ pp business nên k sao.

có 2 khoảng thứ 1 $4.66 và thứ 3 $1.24 bị pending do bạn nhận tiền từ pp cá nhân đó. 2 cái bị pending là của site nào vậy bạn?
Cái thứ 2 với thứ 4 nhận từ pp business nên k sao.

site: giftcardgpt. gptbanks. đó.
bạn cho mình hỏi sao paypal của mình không có chỗ add email phụ vậy. hay là do chưa veri nên vậy. còn cái pending đó giờ cứ để vậy hả? thanks.

site: giftcardgpt. gptbanks. đó.
bạn cho mình hỏi sao paypal của mình không có chỗ add email phụ vậy. hay là do chưa veri nên vậy. còn cái pending đó giờ cứ để vậy hả? thanks.

bạn cứ để đó 21 ngày sau có thể dùng dc $5.07 đó, còn hiện giờ chỉ dùng được $3.xx .
Add email phụ thì bạn vào profile có phần add/edit email đó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,989
Latest member
marketingk7

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week