<CF Group> Đào Tạo NewBie chiến task ngày kiếm 3$ - RB 100%

Đã nhận được report của chủ thread và xử lý về một số cmt thiếu tôn trọng người khác.

Forums mmo4me nói chung và box others nói riêng không ngăn cấm các hành động tuyển ref, mà site này cũng đã có hội riêng tức là đã được very từ BQT, và vẫn đang tuyển ref bình thường.

Cho nên nếu còn hành động nào gây gổ, chửi bới, tại topic này và box others thì chủ thread có quền report hoặc PM mình sẽ xử lý theo rule của forums.

Thân!

Đã nhận được report của chủ thread và xử lý về một số cmt thiếu tôn trọng người khác.

Forums mmo4me nói chung và box others nói riêng không ngăn cấm các hành động tuyển ref, mà site này cũng đã có hội riêng tức là đã được very từ BQT, và vẫn đang tuyển ref bình thường.

Cho nên nếu còn hành động nào gây gổ, chửi bới, tại topic này và box others thì chủ thread có quền report hoặc PM mình sẽ xử lý theo rule của forums.

Thân!

Cảm ơn mod về sự hỗ trợ!

đã ref 3 site cho thớt chừ gptbanks......zo ko thấy phần đăng kí ref của thớt =.=
id sangjdk
mail [email protected]
pp [email protected]
yh kay_no2
là newbie mong thớt chỉ bảo :D

dậy từ lúc 4h cũng chả có việc mà làm

Tớ cũng thế. Hôm nay ít việc quá. Hic hic. Tớ đi nằm tí tẹo dậy làm mấy cái tài liệu task cho anh em :)

Hiện tại do số tài liệu mình gửi là do mình tổng hợp của 1 số bạn làm. Từ mình sẽ tự update tài liệu cho riêng mình. Mong các bạn thông cảm. Mình sẽ làm trong thời gian ngắn nhất.
Mình sẽ gửi cho bạn về cách làm quy cách làm việc trước.
Cảm ơn các bạn đã ủng hộ mình.
Thân!

- - - Updated - - -

Bạn đã ref những site nào vậy. Mình không nhìn thấy tên ID của bạn :(

vâng mục đích của bạn là mong có thêm tí tiền từ ref chứ có nghĩ cái quái gì đâu. Task giờ nó nát như nào rồi có khi cả tuần không có task mà làm còn lên đây tuyển mem nữa. Sống sao chắc mọi người trong nhóm cũng biết không phải mình tôi
cái gi ma tùm lum thế nhi,minh la người được hùng chi làm tasd,từ đầu và mình cũng kiếm được khá nhiều từ tasd.hum nay vô đây xem hùng tuyên ref thấy bị mấy người trong topic đá xoáy lung tung,nên rất bất bình.ai cũng thế thôi vào mmo4me là để hoc và làm trên mạng,chưa biết thì đi học biết rồi thì muốn tuyển thêm người làm,thứ nhất là giúp người khác có thêm việc thứ 2 là thêm thu nhập cho bản thân chả có gì sai.người ta mất công hướng dẫn mọi người thì mọi người cũn phải để người ta có hoa hồng chứ,mà hoa hồng ở đây là từ wet cho, chứ không ai lấy từ các bạn,các bạn không làm thi người hướng dẫn các bạn cũng chả được gì.không ai bắt buộc ai đôi bên cùng có lợi.chăng có lý do gì ma chửi bới người khác như vậy.nói gì thi phai nghĩ uốn lưỡi 3 lần rồi hãy nói,bạn nào không tin việc làm tasd này thi vao gặp mình,mình sẽ chứng minh bằng thanh toán của mình [email protected]

Cái này IP việt có làm được không ta...mình vào toàn báo "There is no work currently available in this task"

Được bạn à. đa phần mọi người đều làm IP Việt cả. Nhưng hôm qua ít task quá. bạn cứ để auto F5 treo chờ có việc nhé :)

dạo này đang thất nghiệp, có ji tối rảnh ref cho thím

cái này phải dậy sớm để canh giờ reset ak, bình thường e toàn 7h dậy vào k thấy gì cả :)

vào mãi chả thấy task nào để làm cả :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week