<CF Group> Đào Tạo NewBie chiến task ngày kiếm 3$ - RB 100%

cf còn chiến tốt không vậy thớt , thấy treo mà chã ra gì

Task nhiều mà nhưng mà mấy người mới không nhìn thấy thôi :D Lên face để được cập nhật ID job

Ảnh chụp màn hình_2013-11-15_233634.jpg
Tình hình là nợ ae RB tháng này thôi :(
Ăn quả này quá là đau :((

Dear Hung Truong,

Thanks for contacting us. Based on your selection, the following FAQs may assist you faster than we can:

A. How do I update and confirm my email address?
B. How do I change my home or business address?
C. Can I change my address from one country to another?
D. How do I update my phone number?
E. How do I add or update the card in the PayPal Account?
F. How do I remove a limitation from my account?
G. I have received a phishing or spoof email. How do I report a suspicious email to PayPal?

(Don't worry. These links won't redirect you to another webpage.)

If these do not answer your question, please reply to this email with as much information as possible.

Yours Sincerely,
PayPal

Mới nhận được mail này từ em nó. hi vọng mong manh :(

cái này mình mới biết k hiểu lắm có phải là mình vào mấy cái site trên kia rồi đăng kí tài khoản dưới link của bạn phải không.rồi vào mấy cái site đấy làm task à..thế thanh toán thì sao biết chừng nào và qui định để thanh toán ra sao...và cái tài liệu hướng dẫn task làm task cơ bản ấy mình k tải dc gửi dùm mình qua mail: itsmegood2gmal.com còn paypal mình chưa có visa nên chưa làm dc thể mình cứ làm cái này rồi mai mốt có r thanh toán về paypal dc không..hay làm lúc nào phải thanh toán lúc ấy..yahoo: [email protected] có gì hướng dẫn mình

Last edited:
UPPPPPPPPPPP cho anh em :D

UPPPPPPPPPPP 1 caí trước khi đi ngủ :D

UPPPPPPPPPPPP

UPPPPPPPPPP nao :D

ai chỉ tớ cách copy cái id vào link làm task cái ,,, sao tớ lúc nào f5 lại cũng như thế này nè There are no tasks currently available. Please check back later!

sử dụng ip làm sao vậy

đăng ký trang nào là tốt nhất hả bạn ,tiền cao, pay nhanh, uy tính :) mình là newbie mong bạn giúp đỡ để mình ref cho bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,760
172,829
Latest member
chiengauden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week