<CF Group> Đào Tạo NewBie chiến task ngày kiếm 3$ - RB 100%

Pác xem cho em đủ $ để RB chưa nha.
ID: reyinh.

Pác xem cho em đủ $ để RB chưa nha.
ID: reyinh.
Cậu reg những site nào nhỉ.
đã ref cho bác site quickpay
id : anhtuank55
yahoo: mam_coi
pp : [email protected]

Site chính:

đã đăng kí 2 site này
id : ltkiet
paypal [email protected]
mình là newbie mong bạn giúp đỡ

oke bạn có gì cứ pmm tớ :D

gptbanks, giftcardgpt, honeydollarz, Points4Ads.

Có ai bị mất tiền sau khi honey và Gpt update chiều nay không . Sau khi nó bảo trì thì toàn bộ site trở về ngày 26-10 :(

có bị @@

Vừa kiểm tra. Toàn bộ các site bị tụt về ngày 28 @@

thực sự thì không hiểu sao thấy có nhiều bạn cũng kiếm được khá mỗi ngày nhưng không hiểu vì sao mình không thể kiếm dc đến 1.5$ mỗi ngày mặc dù mình làm sáng sớm 2h đến 6h nhưng treo task ra ít lắm. Chẳng hiểu sao nữa :(

thực sự thì không hiểu sao thấy có nhiều bạn cũng kiếm được khá mỗi ngày nhưng không hiểu vì sao mình không thể kiếm dc đến 1.5$ mỗi ngày mặc dù mình làm sáng sớm 2h đến 6h nhưng treo task ra ít lắm. Chẳng hiểu sao nữa :(
Đổi nghề :))

Vừa kiểm tra. Toàn bộ các site bị tụt về ngày 28 @@
Tui mới vào check và gửi sup ticket, hi vọng tiền mình kiếm đc ko mất oan.

thế là cả chục ngày vừa rồi làm đc bao nhiêu là mất hết ah` :(

như za là mấy tài khoản dki sau ngày 26 bị xóa hết ah,mất trắng lun

chac la no se som khac phuc thoi

Ai mới đầu cũng vậy thôi cậu à. Vì task nó phân cấp. 1 số người làm task 18,21 thậm chí hơn nhưng tớ chả nhìn thấy gì. mà tớ treo mỗi task xxx kèm theo ít task 3 point ngày kiếm cũng 2-3$ rồi. chưa kể nó còn ra task thời vụ với task xxx ở taskpay vs jetbux x2 :D

Ticket ngay. Hôm nay vừa xin rút hơn 30$ xong. Mịa

Ai mới đầu cũng vậy thôi cậu à. Vì task nó phân cấp. 1 số người làm task 18,21 thậm chí hơn nhưng tớ chả nhìn thấy gì. mà tớ treo mỗi task xxx kèm theo ít task 3 point ngày kiếm cũng 2-3$ rồi. chưa kể nó còn ra task thời vụ với task xxx ở taskpay vs jetbux x2 :D
mình reg 7 site trong đó 4 site dc gần 1 năm rồi, còn 3 site còn lại khoảng 1 tháng nhưng mình thấy thu nhập không bao nhiêu, mình treo task xxx 1 point đấy, nhưng không đến nổi 1$ ngày, không biết có phải do mạng không, mình sài laptop, ban đêm qua nhà dì ngủ nên sóng wifi chỉ có 1 đến 2 vạch :(

Vừa ticket quick nó đã send lại 30$, tuy thiệt hại chút ít nhưng may sao nó cũng send trả lại. hic hic. support của quick tốt phết :)

mình reg 7 site trong đó 4 site dc gần 1 năm rồi, còn 3 site còn lại khoảng 1 tháng nhưng mình thấy thu nhập không bao nhiêu, mình treo task xxx 1 point đấy, nhưng không đến nổi 1$ ngày, không biết có phải do mạng không, mình sài laptop, ban đêm qua nhà dì ngủ nên sóng wifi chỉ có 1 đến 2 vạch :(

cậu chịu khó ol face nhóm thường xuyên nhé, giờ mình sẽ update ID task thường xuyên trên đó. :)

honey vs point4ds đang có rất nhiều task kìa ae

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,290
171,341
Latest member
Broxp
Back
Top Bottom