<CF Group> Đào Tạo NewBie chiến task ngày kiếm 3$ - RB 100%

Thớt cho hỏi thằng honeydollarz dạo này có paid thường xuyên không vậy ? Tại mới rút 6$ về VMZ mà gần cả tuần rồi mà vẫn chưa thấy $ về :(
gửi ticket cho nó xem :)

Thớt cho hỏi thằng honeydollarz dạo này có paid thường xuyên không vậy ? Tại mới rút 6$ về VMZ mà gần cả tuần rồi mà vẫn chưa thấy $ về :(
Tình hình là GPTBanks với Honeydollarz nó hết tiền Z, vì thế ai rút qua WMZ phải đợi admin nạp Z vào đã, 2 site này chung 1 admin thì phải. Tớ cũng rút từ hôm 26 đến nay chưa về nè :mad:

Alo chào mọi người, mình muốn tham gia chung với group này, nhưng mình lỡ đăng ký vài site (giftcardgpt, gptbanks,..v.v...) với một admin khác. Bây giờ mình phải làm sao? Đăng ký 2 account thì sẽ bị ban, mong các bạn giúp đỡ.

Alo chào mọi người, mình muốn tham gia chung với group này, nhưng mình lỡ đăng ký vài site (giftcardgpt, gptbanks,..v.v...) với một admin khác. Bây giờ mình phải làm sao? Đăng ký 2 account thì sẽ bị ban, mong các bạn giúp đỡ.
Bạn xóa sạch cookie, nếu đổi được IP thì đổi luôn, xong đăng ký acc mới, ngừng mọi hoạt động trên acc cũ, nó chỉ không cho 2 acc hoạt động trên 1 IP thôi. Mà nếu nó có ban thì gửi ticket cho nó đưa lý do là nó mở lại :D

Đã send RB cho seolove 1,35Z vào xác nhận dùm mình nha :D

site giftcardgpt mình rút 1$ từ 2/10 đến nay nó vẫn chưa pay nữa phải làm sao đây :confused:

Mới được pay đồng loạt sáng nay mà. Chắc mai nó pay tiếp. Đừng lo nhá :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week