<CF Group> Đào Tạo NewBie chiến task ngày kiếm 3$ - RB 100%

mình làm task duyệt ảnh nó báo complete rồi, ko bik khi nào nó mới reset và làm lại đươc nữa:(
Mấy task duyệt ảnh mình làm ầm ầm mà. Thỉnh thoảng bạn phải trả lời sai tẹo. Cứ 100% nó thấy bạn làm tốt quá nên all completed hết ý mà :D

ax.Có ai có 0.07 wmz cho mình được không.có 1$ mà nó bắt thêm 0.05 fee.Ai hảo tâm thì send cho em nha.wmz:Z189720272742
Ai mún thì em có 0.75 payza sẵn sàng ex 0.5wmz.ai thich pm YH

ax.Có ai có 0.07 wmz cho mình được không.có 1$ mà nó bắt thêm 0.05 fee.Ai hảo tâm thì send cho em nha.wmz:Z189720272742
Ai mún thì em có 0.75 payza sẵn sàng ex 0.5wmz.ai thich pm YH

Vào nhận hàng nhá bạn! Ok, thì nhấn like cho mình biết nhá :D

Thớt ơi check mấy site rùi pay cho minh cái card lun nha.Đang để dành mai mua ZED(tại mai hết giảm giá)
Oke. E lấy thẻ gì. Mai a về a check rồi gửi cho e

chủ hội kiểu gì mà tui làm ref cho ông ko thấy giúp đỡ gì cả hỏi cũng ko ai trả lời
Sr bạn. Mình hôm nay có việc bận không ol được. Id reg bạn là gì để mai mình cập nhật

tui ref hết mấy site ông post mà tui ko thấy task chỉ thấy mỗi cái 1 point mà làm hơn 30 point rồi vẫn ko thấy task khác là sao zậy ????

ID : private9200059
tui ref hết mấy site ông post mà tui ko thấy task chỉ thấy mỗi cái 1 point mà làm hơn 30 point rồi vẫn ko thấy task khác là sao zậy ????

ID : private9200059
Bạn là newbie nên sẽ bị hạn chế task nhìn thấy. Mai mình về sẽ cấp cho bạn 1 số links task

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,728
172,796
Latest member
GJANGVANPRO

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week