<CF Group> Đào Tạo NewBie chiến task ngày kiếm 3$ - RB 100%

Task 3 point có hướng dẫn hết rồi mà. Cứ làm theo thôi. Mỗi tội hơi lâu. Với lại
[h=1]Aidez-nous a trouver information d'adresse sur ce site web[/h]Hình như nó fix lại đáp án. Ảo lắm :binhsua85:
Kết quả mình chọn đúng rồi điền vào thì nó không chấp nhận khí nó ra kết quả thì lại giống kết quả của mình :binhsua80:

Zoek bedrijfsvermeldingen op verzamelsites
task này ngon nè.Giống task kia nhưng không cần địa chỉ web chỉ cần đúng thông tin.Task 6 cent nha

Zoek bedrijfsvermeldingen op verzamelsites
task này ngon nè.Giống task kia nhưng không cần địa chỉ web chỉ cần đúng thông tin.Task 6 cent nha

Vứt cho anh em cái links chứ mỗi cái này biết làm thế nào. Nó có hiện ra đâu @@

Task 3 point có hướng dẫn hết rồi mà. Cứ làm theo thôi. Mỗi tội hơi lâu. Với lại
Aidez-nous a trouver information d'adresse sur ce site web

Hình như nó fix lại đáp án. Ảo lắm :binhsua85:
Kết quả mình chọn đúng rồi điền vào thì nó không chấp nhận khí nó ra kết quả thì lại giống kết quả của mình :binhsua80:
Task này mình làm mới đầu lúc nào cũng 100% kiếm đc khá khá thì bắt đầu giảm giảm dưới 80% nó banned :(

- - - Updated - - -

Mệt quá nghỉ lúc thôi :(

Còn nhận đào tạo k vậy thớt?
Lúc nào cũng nhận nha bạn. bạn cứ reg links của mình rồi báo danh trên topic nhé :)

Còn site cuối cùng để chiến Aidez-nous a trouver information d'adresse sur ce site web

Ăn chậm 3 points một vậy ;)). Mong đừng low. Bọn này chấm % ảo quá

task này nó lừa. nhưng làm được khoảng vài task rồi thì điền bừa nhưng phải để ý tí. ok. mình làm hơn 50 task rồi vẫn ok. task này lâu hết thế kg biết. không cho anh em ngủ sao.
anh em tập chung quất cho hết nào. cho nó nát luôn lấy vốn làm cái khác.

task này nó lừa. nhưng làm được khoảng vài task rồi thì điền bừa nhưng phải để ý tí. ok. mình làm hơn 50 task rồi vẫn ok. task này lâu hết thế kg biết. không cho anh em ngủ sao.
anh em tập chung quất cho hết nào. cho nó nát luôn lấy vốn làm cái khác.
Mình quất phải vào mấy site die chẳng biết điền gì? :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,729
172,796
Latest member
GJANGVANPRO

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week