<CF Group> Đào Tạo NewBie chiến task ngày kiếm 3$ - RB 100%

Mọi người giúp với ạ , em mới vào không biết gì về tasks cả, vào cf task thì f5 từ 12h đem đen 2 giờ sáng mà không có task nào , giúp e mẹo có task làm với chưa đc điểm nào, và cho e hỏi min pay ra sao, bao nhiu point 1$ ạ

Mọi người giúp với ạ , em mới vào không biết gì về tasks cả, vào cf task thì f5 từ 12h đem đen 2 giờ sáng mà không có task nào , giúp e mẹo có task làm với chưa đc điểm nào, và cho e hỏi min pay ra sao, bao nhiu point 1$ ạ
giúp thớt tay vậy mình biết gì sẽ nói nhé,khong phải đừng chửi ak hjhj
task thì bạn lên page fake của thớt mà lấy id do thớt làm lâu nên nhiều task sẽ share id cho ae
mẹo thì bạn chơi nhiều site , số lượng bù chất lượng
thường thì mấy site thớt min từ 0.15=>1$
100point=1$ nhé bạn

huynhlamid

giúp thớt tay vậy mình biết gì sẽ nói nhé,khong phải đừng chửi ak hjhj
task thì bạn lên page fake của thớt mà lấy id do thớt làm lâu nên nhiều task sẽ share id cho ae
mẹo thì bạn chơi nhiều site , số lượng bù chất lượng
thường thì mấy site thớt min từ 0.15=>1$
100point=1$ nhé bạn

huynhlamid
Là link task id trên fb , hoặc blog của thớt này rồi mình copy lên trình duyệt rồi chạy hả bạn

Thỉnh thoảng có task 4-50 point nhưng chỉ task lúc có lúc không mình có share ID trên face. Thỉnh thoảng ae ghé qua lấy về treo :)
Task thì có nhưng đối với 1 số ae mới thì chịu khó 1 thời gian mới có thể nhìn thấy task.
Giờ ae cứ treo task 3 point: yelp, office, exp, phone :D

task duyệt ảnh 269119 you've completed all your work, vậy giờ làm gì bây giờ :(

Vào làm skill test, sẽ thấy thêm task đấy cậu :D

ráng làm lâu lâu đi thì sẽ thấy tákk cao point. chứ có share id task cũng kg làm dc đâu. hôm qua ăn dc 100 cái task 27 point. cố gắng phấn đấu đi anh em.
Gì mà ngon vậy. Hic hic

Càng làm lâu thì càng có lợi. Quan trọng là ai trụ được lâu thôi. Hức hức

:p:p:p:p:p:p:p:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,949
Latest member
mloc2812

Most discussed of week