• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix CECVN - CECVN.COM - Đầu tư Crowdfunding lợi nhuận 3>8% 1 tháng.

Status
Not open for further replies.
Nhậu đê ae

Giới thiẹu cho ae mmo !!!

Chào toàn thể các bạn, sau một thời gian dài ấp ủ và chuẩn bị. Admin và 1 vài anh em team mình đã xúc tiến thành công dự án " Quán nhậu bình dân "
Hiện đang làm thử nghiệm 1 quán với quy mô trung bình trước, nếu lợi nhuận hợp lý thì sẽ tiếp tục mở rộng trong thời gian sắp tới.

Tên quán : Biển Xanh 89
Địa chỉ : 350 Phạm Văn Dồng - Quận Gò Vấp ( gần ngã tư Phan Văn Trị và Phạm Văn Đồng )
Số điện thoại đặt bàn : 01683542608

Mình xin được thông tin đến các bạn, mong rằng sắp tới đây là nơi hội ngộ của anh em thành viên CECVN chúng ta.

Và một điều đặt biệt quán sẽ giảm 5% trên hóa đơn dành cho tất cả thành viên đang đầu tư tại cecvn.

Ngoài ra từ nay đến thứ 5 nếu bạn nào muốn gặp mặt " thần tượng " admin của chúng ta thì hay đến quán gặp gỡ. Anh ấy hiện đang là chân chạy bàn cao cấp cho quán :D:D:D

book lịch lai rai sẵn tiện giao lưu đi :)

Chào các thím, em đã quay lại và lợi hại hơn trước. Bị đày ra đảo lạnh lẽo, nhớ các thím quá, hehe

images
Bác quay lại là sắp có sóng thần rồi..:eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,182
171,265
Latest member
An7oni0