Matrix CECVN - CECVN.COM - Đầu tư Crowdfunding lợi nhuận 3>8% 1 tháng.

Status
Not open for further replies.
dự án lần này im hơi lặng tiếng quá...! Cứ thế này thì cec chơi một mình...:mad::mad::mad:

;)
Hix em bị người ta mua hết BL. Đến lúc thấy dự án thì hỡi ôi. Hix may mà mua đc vài share
có dự án mới mà cứ bảo là không có cơ :( chả mua được share nào

ko mua được share nào :((((

dự án này rủi ro hơi cao, nên cũng không tiếc lắm :D

dự án này rủi ro hơi cao, nên cũng không tiếc lắm :D

Rủi ro mà có thì cho người mở PJ thôi chứ cái quỹ project fund đã cover rủi ro cho anh em mua share rồi.

:D Ko nên thấy nho cao quá mà chê nho xanh

E k biết mà bác. Đến lúc có mem vào hỏi e mới biết bác à. Chứ k là e tuần rồi e thu mua BL hết rồi. K chừa ai đâu hix hôm trước chính admin nói k có mà.
có dự án mới mà cứ bảo là không có cơ :( chả mua được share nào

Hôm qua canh me mua được 228 shares QUestra

có 9 share lẻ 0.42 bán 12$ bác nào hốt không, hihi lẻ quá khổ thân bác An RCB em :D:D:D

Ko phải mình đâu bác :D

Với 30k thế này thì lãi nằm ở khoản 26%/tháng, chia lại chừng 4.2%/tuần ( cho anh em cecvn thì bác mở project này cũng ấm êm rồi),
nếu quan hệ tốt với upline thì ăn thêm đc ít trong 1k bonus lên level, lúc này ông upline mà tuyển ref thì đc 9% tiền ref

Trong thông tin project để là user: Baibai21 mà

Theo mình Questra còn live ít nhất hết năm nay, lên cả báo Nga (sau khoản nữa năm hoạt động), nghĩa là cũng có sự chuẩn bị kỹ càng lắm rồi. Mình biết có người VN đang chơi hơn 100k Euro trong questra. mình chỉ là tép riêu thôi :D

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,785
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week