Matrix CECVN - CECVN.COM - Đầu tư Crowdfunding lợi nhuận 3>8% 1 tháng.

Status
Not open for further replies.
sell giá đó bù cho 2% fee = hoàn vốn :oops:

còn đang muốn mua thêm :D

Anh em cho hỏi cái Securities Investment sao giờ không mua share được nữa nhỉ...?

Toàn báo là:
Sorry, we do not have enough "Securities Investment" in stock to fulfill your order right now. Please try again in 60 minutes or edit your cart and try again. We apologise for any inconvenience caused.

Cơ mà vẫn còn 74 share cơ mà nhỉ..

Anh em cho hỏi cái Securities Investment sao giờ không mua share được nữa nhỉ...?

Toàn báo là:
Sorry, we do not have enough "Securities Investment" in stock to fulfill your order right now. Please try again in 60 minutes or edit your cart and try again. We apologise for any inconvenience caused.

Còn 42 gói thôi bác !

Toàn báo là:

74Investors là 74 ng đã mua

Toàn báo là:

trong market còn 1 ít giá rẻ đó anh

Site cecvn nát rồi nha ae, vì sắp tới share new mà ra ae newbie chắc ko có cơ hội mua đâu :D

Site cecvn nát rồi nha ae, vì sắp tới share new mà ra ae newbie chắc ko có cơ hội mua đâu :D
thanh lý hết share thôi anh ơi :D nát rùi cho sập luôn nào

nể tình anh em quen biết em xung phong ôm bom hốt all "xe" của anh = 50% giá thị trường :oops:

Thật không ngờ có ngày này :D
Hữu xạ tự nhiên hương!!

Nát rồi hả bác :( share bác mua bán lại hết giá rẻ cho e đi ! E chịu thiệt cũng được :(
nát rồi e, đừng lôi kéo ae newbie nhá, a hy sinh ở lại cứu ae cho và mọi người ngừng đầu tư nha :D
thanh lý hết share thôi anh ơi :D nát rùi cho sập luôn nào
ừa, e thanh lý hết trước đi, a sẽ là người ra đi sau cùng :p
kl: ae nào sợ site nát, kẹt tiền mua sữa cho con bú, kẹt tiền dẫn gấu đi ks, kẹt tiền dẫn mẹ đi chợ, kẹt tiền dẫn bố đi du lịch, kẹt tiền dẫn bạn đi nhậu bla bla..... hú a xúc hết giá gốc trong 1 nốt nhạc liền nhoa nhoa :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week