Matrix CECVN - CECVN.COM - Đầu tư Crowdfunding lợi nhuận 3>8% 1 tháng.

Status
Not open for further replies.
cái này a đạt ghi ko rõ ràng, phải thông báo cho mem biết cái bạn truongson1908 bảo đảm bao nhiêu % vốn, chứ CEC bảo đảm lợi nhuận tối thiểu là 0.01$ theo e tính ra thì ô kia bảo đảm có 0.01$ x 7000share = 70$ mà huy động những 1 tỷ rưỡi thì ... :rolleyes: cái này ai cũng có thể nghĩ ra nhưng quan trọng ai mở đc :cool: a @MrChaosq10 thấy những phân vân của e với a lộc chưa
min Fund Project là 0.3
min dự án này là 0.01
tức huy động vốn gấp 30 lần
nên số tiền chủ dự án bỏ vào là 70k : 30 = 2k333

min Fund Project là 0.3
min dự án này là 0.01
tức huy động vốn gấp 30 lần
nên số tiền chủ dự án bỏ vào là 70k : 30 = 2k333
có vẻ vẫn ít so với 1 nick mới lập nhỉ :rolleyes: mà nghe nói bạn này 1998, tuổi trẻ tài cao, RC nó mà pending lệnh rút lớn cho 2 tuần là chóng mặt rồi

có vẻ vẫn ít so với 1 nick mới lập nhỉ :rolleyes: mà nghe nói bạn này 1998, tuổi trẻ tài cao, RC nó mà pending lệnh rút lớn cho 2 tuần là chóng mặt rồi
pending thì giảm lãi về 0.01 lo gì, chỉ có mem mua share chóng mặt thôi :D
nếu lãi 0.01/tuần thì tương đương 5.2%/ năm thôi, thấp hơn lãi ngân hàng mừ :oops:

các thiếm sau khi nắm được thông tin đầy đủ thì đi ra, để chỗ cho người ta làm ăn. :cool:
spam tùm lum, mod ban hết giờ.:p
đề nghị bác @SealTemSix vào giải quyết trật tự :D

Quên chưa nói với các thím, ông chủ của BOS này vừa rồi chết 1 loạt site HYIP nhé, tí nữa thì nhảy cầu tự tử đấy, ông này số nhọ lắm chỉ sau mỗi mình trong cái forum này thôi :D:D:D
Lên google tìm sdt chủ dự án thì ra thông tin năm 2014 có đăng bán nhà 3.5 tỷ ;) => chủ dự án rất giàu => yên tâm :)

các thiếm sau khi nắm được thông tin đầy đủ thì đi ra, để chỗ cho người ta làm ăn. :cool:
spam tùm lum, mod ban hết giờ.:p
đề nghị bác @SealTemSix vào giải quyết trật tự :D
mấy bác cứ bình luận thoải mái. mình muốn là hướng tốt nhất cho a e thôi chứ chả có gì.
Dự án này có bàn với bác @SealTemSix từ tháng 7 nên bác ấy biết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,020
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week