Matrix CECVN - CECVN.COM - Đầu tư Crowdfunding lợi nhuận 3>8% 1 tháng.

Status
Not open for further replies.
Earnings weekly : 0.01$-0.5$
thế này là hơi buồn rồi, :D

Đấy là range thôi. Còn trong second market thì hiện đang trả 4%/ tuần. Chắc sẽ còn giảm vì RC chi trả có 14%/5 tuần cho kiểu mua ko công cụ, Trả 4% ban đầu chắc để khuyến khích ng mua :D. Sau đó giảm dần ko thì sẽ lỗ sặc máu ngay

Đấy là range thôi. Còn trong second market thì hiện đang trả 4%/ tuần. Chắc sẽ còn giảm vì RC chi trả có 14%/5 tuần cho kiểu mua ko công cụ, Trả 4% ban đầu chắc để khuyến khích ng mua :D. Sau đó giảm dần ko thì sẽ lỗ sặc máu ngay
đập 61k thì lãi phải 5%/ tuần , đó là chưa kể tiền ref.

nếu dự án cố định lãi tầm 4.5%/ tuần là ổn nhất, chứ không lại giống questra, mới ra 0.42 sau đó giảm 0.32 vài bữa nữa về 0.3 thì chỉ muốn cho thằng chủ dự án ăn gạch. :mad:

do mấy bữa nay nghe đồn @locthiennguyen ra share recyl nên tưởng thiếm ấy:eek:

nó giảm đến 0.1 thì ... :oops:

đập 61k thì lãi phải 5%/ tuần , đó là chưa kể tiền ref.

nếu dự án cố định lãi tầm 4.5%/ tuần là ổn nhất, chứ không lại giống questra, mới ra 0.42 sau đó giảm 0.32 vài bữa nữa về 0.3 thì chỉ muốn cho thằng chủ dự án ăn gạch. :mad:

do mấy bữa nay nghe đồn @locthiennguyen ra share recyl nên tưởng thiếm ấy:eek:

Cái % đấy là tính trên số tiền mua rác, Còn tính trên số vốn bỏ ra thì thấp lắm

Cái % đấy là tính trên số tiền mua rác, Còn tính trên số vốn bỏ ra thì thấp lắm
bỏ 40250 mua công cụ + 20760 mua rac = 61k
sau 5 tuần nhận lãi rồi, thì sell toàn bộ rác.
trừ đi 20760 tái mua rác, thì còn lời tầm 11650 .
tức là 1 chu kỳ cũng kiếm gần 20% rồi, bữa @SealTemSix làm bảng tính rồi mà..

nó giảm đến 0.1 thì ... :oops:
đang lăn tăn vụ này, chỉ cần lãi giảm về tầm 0.1 thì đúng bản chất share rác, bán không ai mua:D
còn về 0.01 thì nhà chủ dự án sáng nhất xóm lun:rolleyes:

đang lăn tăn vụ này, chỉ cần lãi giảm về tầm 0.1 thì đúng bản chất share rác, bán không ai mua:D
còn về 0.01 thì nhà chủ dự án sáng nhất xóm lun:rolleyes:

Vụ bán share ko ai mua là đúng
Còn nếu chủ dự án vẫn chưa rút dự án thì min ROI vẫn là 3% mà nhỉ, cái này Đạt nói rồi mà
Ví dụ mua share lúc niêm yết bán là 10$, nhưng lúc bán lại có thể chỉ có 1$

Còn nếu chủ dự án vẫn chưa rút dự án thì min ROI vẫn là 3% mà nhỉ, cái này Đạt nói rồi mà
Ông truongson này có trong Bos PJ hả bác

min lãi theo công bố của chủ dự án đó bác, như questra thì 3% rồi.

Quá ngầu cho 1 cuộc tình khi dám insur 100% :cool:
bảo hiểm cho mức lãi đấy, nếu chấp nhận mức lãi 0.01 thì cứ gom tiền đây, mình bảo hiểm cả đời:D

sao bác dìm hàng em vậy:)
thay vì 1 chu kì có 14% em tăng nó lên 20%. và sau này có giảm cũng không dưới 17%
ai thích thì chơi thôi ạ. vì tiền của mình mình quyết định mà:)

Đã edit, sorry vì nếu nó đụng chạm đến bạn :rolleyes:

min roi bnhiu % là do bảo hiểm bao nhiêu chứ anh. ở đây bảo đảm vốn 100% nhưng thu nhập xuống tận 0.01$ chính tỏ bảo hiểm vốn ở mức 1/5 - 1/10 số tiền mà huy động 1 tỷ rưỡi :oops: nếu ko thân ko quen hoặc ko biết đến ng kia thì khuyên thật ko nên mua vì rủi ro đặt ra trước mắt là BOs cầm tiền nhét túi

cái này a đạt ghi ko rõ ràng, phải thông báo cho mem biết cái bạn truongson1908 bảo đảm bao nhiêu % vốn, chứ CEC bảo đảm lợi nhuận tối thiểu là 0.01$ theo e tính ra thì ô kia bảo đảm có 0.01$ x 7000share = 70$ mà huy động những 1 tỷ rưỡi thì ... :rolleyes: cái này ai cũng có thể nghĩ ra nhưng quan trọng ai mở đc :cool: a @MrChaosq10 thấy những phân vân của e với a lộc chưa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week