cày view bằng đt có giới hạn lượt view không mọi người?

tuananh14123

Newbie
Reactions
1
MR
0.153
tốc độ lên view của mình hiện tại quá chậm bạn nào có kinh ngiệm lĩnh vực này có mẹo gì cho mình xin với

YTB í bạn trên 200 máy
Share lại cho bạn khỏi mất thời gian cày ! LÀ ĐỪNG NHỜN VỚI GỒ ( bạn cứ bot thoải mái nó vẫn tính view bth )
Cái mất dạy của gồ là nó vẫn im im để mình BOT thoải mái , có khi mình đi mua proxy xịn + 200 máy thì nó lại thêm view + nhận thêm $ từ nhà quảng cáo ! dại gì nó cấm liền lại mất 1 nhân viên làm thời vụ hehehehe

Tới ngày TỔNG TIỀN nó TRỪ của mình vì BOT , thế thôi đơn giản ^^

Nhiều ae còn đầu tư hơn nữa là sd acc ytb premium bot view nữa kìa ! vì acc này chạy ko bị quảng cáo , mà vẫn khóc như 1 dòng sông

Last edited:
Upvote 0
Share lại cho bạn khỏi mất thời gian cày ! LÀ ĐỪNG NHỜN VỚI GỒ ( bạn cứ bot thoải mái nó vẫn tính view bth )
Cái mất dạy của gồ là nó vẫn im im để mình BOT thoải mái , có khi mình đi mua proxy xịn + 200 máy thì nó lại thêm view + nhận thêm $ từ nhà quảng cáo ! dại gì nó cấm liền lại mất 1 nhân viên làm thời vụ hehehehe

Nhiều ae còn đầu tư hơn nữa là sd acc ytb premium bot view nữa kìa ! vì acc này chạy ko bị quảng cáo , mà vẫn khóc như 1 dòng sông
Bác nói chuẩn, muốn qua mắt google thì mỗi máy 1 sim cày view và BOT phải thông minh một chút (là BOT mà hành vi không giống BOT) thì mới ăn thua :v

Upvote 0
Bác nói chuẩn, muốn qua mắt google thì mỗi máy 1 sim cày view và BOT phải thông minh một chút (là BOT mà hành vi không giống BOT) thì mới ăn thua :v
Làm giống người thật thì dễ c , mấy cái sim thì pass dễ lắm , nhưng nó CHECK nhiều cái khác nữa , phải nói là TỚI LÔNG NÁI , mấy ae BOT lên đc ti tí lại tưởng pass đc anh =)) ! Sai lầm lớn hehehe

Last edited:
Upvote 0

Thường là phải làm Content, chạy view ban đầu thôi, chứ chạy nhiều là dính chưởng của GG ngay

Upvote 0
có mẹo hết , k cần đổi ip đâu ,

Upvote 0
Không đổi IP thì chết với cụ Google, đổi IP, Gmail, fake đủ thứ còn khó qua mặt GG kìa bạn
trời ai , giờ mà còn có khái niệm này , thôi k nói thêm , tự tìm hiểu đi nhé

Upvote 0
Không đổi IP thì chết với cụ Google, đổi IP, Gmail, fake đủ thứ còn khó qua mặt GG kìa bạn

IDOL nói mà không ai hiểu 1 thứ gì hết luôn , mà cả idol nói cũng ko hiểu gì luôn ! ĐÚNG LÀ NGHỆ THUẬT IDOL =))

Steve Harvey Wow GIF by NBC

Upvote 0
Upvote 0

thế à bác chết cụ mất thời gian bữa giờ ròi

Upvote 0
mấy tip, trick các thứ được khúc thôi rồi lại bị Fix
nên nâng cao chất lượng là con đường lên view nhanh :v

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,962
Latest member