Câu hỏi tuần này .

mrzrw

Banned
Reactions
42
MR
0.000
Nếu thượng đế đặt vào tay các bạn những thứ mà bạn muốn 1 cách dễ dàng . Liệu các bạn có còn quí giá nó ??

Tôi sinh ra trong 1 hoàn cảnh có thể đc gọi là may mắn hơn rất nhiều người. Có 1 cuộc sống đầy đủ. Hiện tại tui cảm thấy ko có thứ gì để theo đuổi trong cuộc đời này nữa . Có ai trong này có chung hoàn cảnh ko ?

Gần 2 tuần nay chán nản quá :D ko muốn làm gì hết vì thấy cuộc đời ko còn ý nghĩa . Tui ko biết tui cần gì nữa :))

p/s : Say quá đâm tự kỉ

chẳng hiểu nói gì cả , mmo h chỉ biết kiếm tiền và rút ra hàng tháng như là tiền lương làm ở công ty thôi . nói chung ai hiểu ý ông này nói gì vào đáp gạch cho zui nào :binhsua72::binhsua72:

gì mà ko còn ý nghĩa,bác yêu chưa ,lấy vợ chưa ,có con chưa mà sao chốt câu vô nghĩa vậy

Nếu thượng đế đặt vào tay các bạn những thứ mà bạn muốn 1 cách dễ dàng . Liệu các bạn có còn quí giá nó ??

Tôi sinh ra trong 1 hoàn cảnh có thể đc gọi là may mắn hơn rất nhiều người. Có 1 cuộc sống đầy đủ. Hiện tại tui cảm thấy ko có thứ gì để theo đuổi trong cuộc đời này nữa . Có ai trong này có chung hoàn cảnh ko ?

Gần 2 tuần nay chán nản quá :D ko muốn làm gì hết vì thấy cuộc đời ko còn ý nghĩa . Tui ko biết tui cần gì nữa :))

p/s : Say quá đâm tự kỉ

đúng rồi, trước đây em cũng giống bác đó, chán học, ko muốn làm gì, ko gì để theo đuổi, 1 thời gian lận, nhưng vẫn sống vì mấy đứa bạn, sống để tận hưởng HẠNH PHÚC trong cuộc sống bác à, bác đã tự tạo cho mình hạnh phúc chưa, dắt 1 đứa bé qua đường chẳng hạn... sống để mọi người biết mình sống, sống sao cho cuộc đời không vô nghĩa bác nhé

---------- Post added at 07:01 AM ---------- Previous post was at 06:59 AM ----------

gì mà ko còn ý nghĩa,bác yêu chưa ,lấy vợ chưa ,có con chưa mà sao chốt câu vô nghĩa vậy

vợ con k có nghĩa gì với những người luôn muốn sống có mục đích bác nhé ;)
chỉ có tình yêu thôi, có thể bác ấy chưa tìm được tình yêu của mình, chứ k thì cho tiền cũng bác ấy cũng chẳng chết :binhsua164:

diễn biến tâm lý thường thấy xảy ra ở lứa tuổi 15-17 đây mà. Ráng sống vượt qua giai đoạn này bạn sẽ thấy cuộc sống có nhiều điều thú vị :)

rối loạn tinh thần trầm trọng rồi, bạn nói bạn may mắn hơn ng # vì đc hoàn cảnh tốt, vậy sao k nghĩ là bạn còn may mắn hơn những ng gần chết, họ muốn sống lâu hơn 1 tý, để có thể làm đc những gì mình muốn không!
Trân trọng và tận hưởng cuộc sống này nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,963
Latest member
ngqthai0209

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom