Request Câu hỏi khó cần bro vào thảo luân

thoithien1993

Banned
Reactions
5
MR
0.000
Buổi tối mình nhận ít $ từ net bằng accpp 1, sáng dậy mình chuyển accpp 1 sang accpp 2 để rút về bank, vậy mà accpp1 bị limit, accpp2 chưa thấy bị sao. Cho mình hỏi accpp 2 liệu có bị limit theo ko và khi nào nên rút tiền về bank cho an toàn ạ ? Mong các bro vào giúp đỡ.

Buổi tối mình nhận ít $ từ net bằng accpp 1, sáng dậy mình chuyển accpp 1 sang accpp 2 để rút về bank, vậy mà accpp1 bị limit, accpp2 chưa thấy bị sao. Cho mình hỏi accpp 2 liệu có bị limit theo ko và khi nào nên rút tiền về bank cho an toàn ạ ? Mong các bro vào giúp đỡ.
cbi đi theo đó b

Chuẩn bị đi cả 2 nhé b, rút luôn càng dễ toe

Ngâm lâu lâu hãy chuyển , chuyển liền thế nó nghĩ rửa tiền , acc pp2 sắp lên đường hoặc có khi ko sao , hên xui , giờ acc 2 mà rút tiền về bank thì nó sẽ nghĩ và cho ăn mit , cứ từ từ qua tuần xem thế nào

Ngâm lâu lâu hãy chuyển , chuyển liền thế nó nghĩ rửa tiền , acc pp2 sắp lên đường hoặc có khi ko sao , hên xui , giờ acc 2 mà rút tiền về bank thì nó sẽ nghĩ và cho ăn mit , cứ từ từ qua tuần xem thế nào
Mình vừa gỡ được acc pp1 hôm nay rồi bác à. :3. Chắc chờ thêm vài hôm rút acc pp2 bác nhỉ ?

bác không nên nhận tiền rồi chuyển tiền liền nhé, rất dễ bị limit, chuyển liền và rút liền càng dễ bị limit nữa. chờ vài ngày hẳn rút nhé bác. Hoặc có thể checkout

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,869
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week