Cất thẻ ngân hàng trong tủ vẫn bị rút sạch 48 triệu đồng

ông mấy này nguwofi nam định
ai biết contact ổng ko?
mình muốn kết bạn

ngân hàng VN mình k rõ, nhưng ngân hàng nước ngoài thì quyền charge hay k là thuộc quyền của ngân hàng quản lý thẻ.

nếu cứ có yêu cầu là phải chuyển và k cancel được giao dịch không thuộc chủ sở hữu thì thế giới UG quá dễ ai cũng làm được :D
Dám nói như vậy lên báo là ngân hàng làm đúng luật rồi chứ nói sai mấy ông luật sư đập ngay :)

Em vừa bị dính vụ thế này. With PP về ACB chưa kiệp rút tiền ra tối hôm đó đã có thằng hit mất 100$ sáng ra rút tiền mới biết. Hỏi bank thì nó khoá thẻ kêu mở case tranh chấp rồi đợi 105day mới có kết quả. Mà bọn bank đêk tin em cứ hỏi là bác có giao dịch thật không, thẻ đó em chưa hề thanh toán gì chỉ có veri pp with tiền rồi rút bỏ tủ cho chắc thôi.

Lấy sao kê bank xem thi đó là giao dịch J2 EFAX SERVICES. Tìm qua gg thấy có mấy thằng nước ngoài củng bị giống em
Báo cho anh em cẩn thận có tiền rút hết mẹ đi, tiền trong túi mới là của ta tiền nằm đâu đek phải của mình. :D

Chỉ dùng visa để verify này nọ thôi chứ ko bao h dám bỏ tiền trong đó, vì quá tiện lợi cho nên bảo mật cũng quá kém.

Đánh giá về 5 giao dịch lạ này, ACB cho rằng có khả năng là gian lận trên mạng. "Nguyên nhân có thể là khách hàng đã bị lộ thông tin thẻ khi thực hiện đăng ký và thanh toán trực tuyến trên các website không an toàn. Cụ thể căn cứ trên lịch sử giao dịch thẻ cho thấy khách đã giao dịch tại một số trang web không an toàn", bà Dung cho biết.

Bạn dungeon nói bạn chỉ dùng thẻ trên để verify PayPal thôi đúng không? Người ta nói bạn đã giao dịch tại 1 số website không an toàn, bạn có thể cho xem Credit Card Statement được không?

=))) rút về VCB luôn đi. Vừa đổi giao diện cũng tiện. Xác nhận paypal cũng ok mà, cứ nghe thiên hạ đồn đại linh tinh rồi cắm đầu cắm cổ vào làm ACB. Còn vấn đề 3d trước nghe chị mình nói chỉ một số giao dịch nó mới bật cái đấy ra thôi (quên mất rồi) nói chung là nhiều bất cập không an toàn 100%.
thường thì giao dịch qua bảo kim thì bắt buộc phải có. Còn giao dịch mấy shop với mua tên miền thì ố cứ ADD thẳng vào. Cái 3d vô dụng =))

Bạn nói đúng nhưng sao bạn biết? Chắc bạn đã xài rồi đúng không?
Làm gì bắt bẻ mình thế , mình đọc trên mạng thấy ng ta bảo vậy nha, mình mất tiền xong là mình phải tìm bất cứ thông tin trên mạng chứ

Bạn dungeon nói bạn chỉ dùng thẻ trên để verify PayPal thôi đúng không? Người ta nói bạn đã giao dịch tại 1 số website không an toàn, bạn có thể cho xem Credit Card Statement được không?
Uhm ko mình ko giao dịch gì hết nhé, mấy ông nhân viên cứ bắt bớ kêu mình giao dịch, mình chả rảnh hơi mua mấy cái tào lao mua trên mạng đâu

e 96 hoy , nhà ngã 6 chợ đêm đó
lúc nào qua cũng đc ự - làm nghề offer ios :oops:
offer bác tự chiến hả. bác có học ở xê cu không. e học xê cu. hết tháng 10 này bác cho e theo nghề với. chưa biết tí gì về offer

offer bác tự chiến hả. bác có học ở xê cu không. e học xê cu. hết tháng 10 này bác cho e theo nghề với. chưa biết tí gì về offer
Thi xecu xịt nên t học ngay spkt nd thui

VCB visa nó cũng liên kết bank bác ạ, thằng em đi làm cái thẻ ATM + visa nó bảo liên kết
Làm 2 tài khoản. 1 cái liên kết atm. 1 cái lên kết visa. Tiền để trong tk atm. Cần dùng visa thì chuyển sang tk visa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,791
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom