• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cất thẻ ngân hàng trong tủ vẫn bị rút sạch 48 triệu đồng

Làm 2 tài khoản. 1 cái liên kết atm. 1 cái lên kết visa. Tiền để trong tk atm. Cần dùng visa thì chuyển sang tk visa
Thẻ visa debit nó lk luôn vs atm nhé .

Thẻ visa debit nó lk luôn vs atm nhé .
Ko hiểu à. Thẻ visa nó chỉ liên kết tài khoản ngân hàng thôi. Chỉ liên kết 1 tài khoản. Làm tài khoản thứ 2 thì nó ko liên kết

Ăn nói lịch sự đi , mình làm visa để verify paypal
Oke ngu chấp nhận
Sorry bạn. Mình tưởng là bạn trích bài nào chứ ko phải bạn bị mất tiền. :(
Mấy ông anh mình cũng vậy. Tiền thì nhiều mà ra ngân hàng nó dụ làm thẻ visa thế cũng làm. 3d thì sao lộ thông tin thẻ là mất tiền thôi. H các ông sợ rồi. ra đổi sang thẻ atm hết rồi.

Mấy ông anh mình cũng vậy. Tiền thì nhiều mà ra ngân hàng nó dụ làm thẻ visa thế cũng làm. 3d thì sao lộ thông tin thẻ là mất tiền thôi. H các ông sợ rồi. ra đổi sang thẻ atm hết rồi.
Ừ nh mình vẫn bị mang tiếng là ngu
Thôi thì chấp nhận mất tiền , h mình cố gắng gỡ gạc lại thôi . or lấy lại đc tiền thì càng tốt

Bank US ra chargeback win cao, bên đó bảo vệ người dùng làm, VN thì bank nó bảo vệ cái túi nó

ok đã add friend bạn. công lao cày cuốc nghĩ cũng xót. mong là lấy được. đây là 1 bài học lớn cho bản thân.

ok đã add friend bạn. công lao cày cuốc nghĩ cũng xót. mong là lấy được. đây là 1 bài học lớn cho bản thân.
Like cho chữ ký của bạn.
À mà chữ ký này là lời cuối bài giảng của một nhà sư nào đó thì phải ?:)

Like cho chữ ký của bạn.
À mà chữ ký này là lời cuối bài giảng của một nhà sư nào đó thì phải ?:)
chuẩn rồi bạn. còn câu này nữa. bạn đừng để ý lời nói của người khác kể cả người thân của mình. hãy đi theo con đường mình đã chọn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,981
171,045
Latest member
visaotaoden
Back
Top Bottom