• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cashtinet - nTeN - có auto ★ đã upgrade GOLD ★ tuyển ref số lượng lớn ★ bonus không giới hạn ref

Status
Not open for further replies.

buitientung

Master
Verified
Reactions
786
MR
7.391
Insuree Balance
14965|456.89
Service Details
1||Proxy Private|https://mmo4me.com/threads/sell-proxy-private-cam-may-surf-captcha-pix-nuoi-account-reg-account.138315/|0||0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook

ĐỂ ĐĂNG KÍ CÁC BẠN CLICK VÀO BANNER BÊN TRÊN (MÌNH CHẶN CẮT LINK các bạn chờ 2-3 giây nó tự chuyển nhé) HOẶC CLICK anonym.to/?http://www.cashtinet.net/?r=profitearn
các bạn đăng kí chú ý phần "Referrer" phải là: profitearn thì mình mới nhận được ref nhé
Site này dạng nTeN, các bạn CÓ THỂ ADD VÀO TOOL CỦA BÁC EASY, CHẠY VÔ CÙNG MƯỢT MÀ (ĐÃ TEST THỬ) . Nhưng nhớ là sau khi đăng kí phải đăng nhập và cài đặt thời gian reset ADS trước nhé, nếu chọn 23h thì nó sẽ reset ads vào ~ 12h đêm VN
Mình bonus mãi mãi 0.03$ cho các bạn đăng kí dưới link mình
Refback 0.002$/click (một ngày có 4 ads)

Giá click tại site 0.005$/ads
refclick : 0.0025$
minpay: 3$
thời gian thanh toán: Instantment

đăng kí xong các bạn báo USERNAME để mình check nhé,ai không báo danh là mất quyền lợi nha, vì mình không chỉ tuyển ref ở đây đâu. KHI NÀO YÊU CẦU REFBACK THÌ BÁO : USERNAME, PAYPAL hoặc LR (khi các bạn đủ 20 click thì có thể yêu cầu thanh toán)

đặc biệt site có thể chạy được auto, ngon quá phải không các bạn
-->>Đăng ký tham gia ngay thôi<<--

Last edited by a moderator:
ID: phamvannha
LR: U7407522

Last edited by a moderator:
USERNAME : lynam88. ủng hộ cho bạn!

ID: alien300
LR: dưới chữ kí nhé !!

Đã ref cho thớt,hợp tác vui vẻ,có điều mình ko cần bonus và refback,cậu giữ lại để trả cho mem khác :)

ID: suka2510
LR: U3763140

id pato179
PP chữ kí nha thớt .

Đã theo cậu
username: 3ntrangpt
LR: U1906455

ID: tuana2mk
LR: U7883382

Cứ tưởng bác này cho auto tự viết dùng ko mất tiền

thank tất cả các bạn nha, anh em tiếp tục đăng kí và chiến nào

id : newzeland95