Event CARD 20K không giới hạn + $25 FREE + Mở Group Sunfrogshirt + Teespring

Status
Not open for further replies.
đã tham gia

Đọc kỹ hướng dẫn ở #1 nha bác, bước đợi bác nói hình như là bước phê duuyệt, còn ý bác đợi thẻ ship về nhà thì 2 tuần nhé, thẻ bên US ship về mà :D
hơn 3 tiếng rồi chưa thấy cái mail phê duyệt bác ơi

hơn 3 tiếng rồi chưa thấy cái mail phê duyệt bác ơihơn 3 tiếng rồi chưa thấy cái mail phê duyệt bác ơi :)

Thỉnh thoảng nhiều người reg nó duyệt chậm xíu ;)

mình có đăng kí payoneer nhưng qua 2 tuần rồi vẫn không thấy nó xác nhận.

mình có đăng kí payoneer nhưng qua 2 tuần rồi vẫn không thấy nó xác nhận.

Bạn check email xem nó thông báo tới bước nào rồi ?

em đăng kí mấy ngày nay ma vẫn chưa tham gia được vì vẫn đang còn phê duyệt
:(:(:(

ĐÃ ĐĂNG KÝ THAM GIA
Tham gia 3 event của bác này rồi :D

Update thêm bạn @phamvanphuccntt trúng giải số 39 inbox mình nhé, mình thấy nhiều người đăng ký Payoneer qua link mình mà ko thấy qua Topic này comment, ko biết có quên không , hay là đăng ký lấy $25 thôi ko tham gia event :D:D nếu có đăng ký Payoneer lấy $25 rồi thì tham gia nốt bước 2,3 ở đây nhé, biết đâu được 20k + slot vào Teambuildvn chơi :cool::cool::cool:

Update thêm bạn @phamvanphuccntt trúng giải số 39 inbox mình nhé, mình thấy nhiều người đăng ký Payoneer qua link mình mà ko thấy qua Topic này comment, ko biết có quên không , hay là đăng ký lấy $25 thôi ko tham gia event :D:D nếu có đăng ký Payoneer lấy $25 rồi thì tham gia nốt bước 2,3 ở đây nhé, biết đâu được 20k + slot vào Teambuildvn chơi :cool::cool::cool:
đã inbox thớt rồi,đang chờ nhận giải :D

có gian lận rồi hôm nọ mình nhớ stt mình là 29 vậy mà bậy giờ nhảy lên 28 khó hiểu quá MOD nào đi ngang coi giùm chemgio, ctrung111

Bạn bị giảm comm là do bạn Soledad delete comm của bạn ấy ở phía trên bạn nhé.

ừa mình nghỉ chỉ cần 1 người delete cm thì kết quả thay đỗi hết , ko công bằng lắm :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,367
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week