Event CARD 20K không giới hạn + $25 FREE + Mở Group Sunfrogshirt + Teespring

Status
Not open for further replies.

TTK

Junior
Reactions
116
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Hi all, đã lâu rồi mình không mở Event nào, trước khi mở event này mình xin nhắc lại lần thứ mấy rồi không biết là :

Các bạn có tên ở đây : http://mmo4me.com/posts/3734366/, nhiều bạn mình tag tên mấy lần rồi mà vẫn chưa thấy inbox mình nhận thưởng, có lẽ chê 10k ít quá :D:D, nên các bạn nào tình cờ ghé vào thấy có tên mà chưa nhận giải thì inbox cho mình để confirm nhận giải nhé.

OK BẮT ĐẦU EVENT TIẾP THEO NHÉ

THỜI GIAN EVENT : 7 NGÀY

**Giải thưởng**

+ Card 20k không giới hạn
+ 3 card 10k cho 3 người tham gia nhanh nhất
+ $25 cho mỗi người khi đăng ký Payoneer
+ 1 vé vào Teambuildvn.com miễn phí
+ 3 vé giảm 50% Teambuildvn.com
+ Tham gia group Sunfrogshirt + Teespring

Đây có lẽ là Event lớn nhất của mình từ trước tới nay

**ĐỐI TƯỢNG THAM GIA**

+ Tất cả members của MMO4ME forum chưa có thẻ Payoneer
+ Đã có chứng minh nhân dân (tất nhiên là có chứng minh nhân dân mới đăng ký được thẻ Payoneer)

HẲN LÀ CÁC BẠN ĐANG TỰ THẮC MẮC TẠI SAO LẠI LIÊN QUAN ĐẾN PAYONEER ĐÚNG KHÔNG

Từ từ rồi mình giải thích ở dưới đây sau nhé . Một số bạn ở đây chắc hẳn đã nghe quen với Payoneer rồi, khi làm ở nhiều network, affiliate, CPA,...hay có hình thức thanh toán về US BANK, Deposit to bank,..thì Payoneer là giải pháp hàng đầ để nhận tiền. Mình đã gần như chuyển qua Payoneer hẳn ít xài Paypal hơn.

***HƯỚNG DẪN THAM GIA***

Để tham gia Event các bạn làm theo các bước sau :

+ Bước 1 : Các bạn đọc qua giới thiệu về thẻ Payoneer link dưới đây

http://kiemtiencenter.com/huong-dan-dang-ky-payoneer-de-nhan-25-mien-phi/

sau đó đăng ký cho mình 1 thẻ Payoneer HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ (chú ý phải đăng ký thông qua trang web trên nhé) ,dễ dàng và CHỈ MẤT 3 PHÚT THÔI, nhưng các bạn đọc hướng dẫn kẻo nhầm nhé.

+ Bước 2 : Hoàn thành form đăng ký và khảo sát sau :

https://docs.google.com/forms/d/1siVoTgkKZqrcOXsDZUMk3A-6cEbgPFhZoSYyAIUUyEE/viewform?usp=send_form

+ Bước 3 : Quay trở lại TOPIC này và comment : "ĐÃ ĐĂNG KÝ THAM GIA"

+ Bước 4 (không bắt buộc) : Nếu bạn nào muốn tham gia Group kín của mình về Sunfrogshirts + Teespring (các bạn google để biết về 2 hình thức kiếm tiền này nhé) thì tham gia ở link dưới đây :

https://www.facebook.com/groups/1476490129288905/

Ở đây các bạn sẽ được trao đổi chỉ duy nhất về Sunfrogshirts + Teespring (mình nói trước là 2 hình thức này sử dụng Paid traffic mới có thể thực hành nên các bạn phải có vốn, nếu là newbie vào hóng chuyện cũng không sao), mình sẽ chia sẻ các tips chính, niche chạy ads, thủ thuật,..để chạy chiến dịch hoàn hảo, mình đã biết về 2 hình thức kiềm tiền này đã lâu nhưng bận bịu quá đầu tháng này mới có thời gian làm , dưới đây là proof từ đầu tháng tới giờ của mình.

Tiền rút về Payoneer luôn nhé :

Và có thể ra ATM rút tiền hoặc chuyển về bank ở Việt Nam

***QUY ĐỊNH TRAO GIẢI EVENT***

+ 3 bạn tham gia event này nhanh nhất được mỗi bạn 10k bắn trực tiếp vào đt

+ Các bạn có số thứ tự tham gia đuôi là 9 : 09, 19,29,39,.....sẽ nhận được mỗi người 1 card 20k bắn trực tiếp vào sđt hoặc gửi thẻ cào. SỐ LƯỢNG NGƯỜI NHẬN GIẢI KHÔNG GIỚI HẠN

+ Khi bạn sử dụng thẻ Payoneer để nhận tiền từ các nhà mạng (network) đủ $100 thì bạn sẽ nhận được $25 miễn phí ($100 thì dễ dàng cho mấy bạn làm affiliate, CPA, sunfrogshirts, Teespring,...). Tiền sẽ trực tiếp được chuyển vào tài khoản Payoneer của bạn khi bạn nhận đủ $100

+ Sau khi event kết thức, tức là 7 ngày, mình sẽ uay Random tại Random.org chọn 1 bạn được tham gia TEAMBUILDVN.COM miễn phí (quay lần 1) và 3 bạn được giảm 50% phí tham gia TEAMBUILDVN.COM (quay lần 2,3,4)

+ Group (sunfrogshirt free) các bạn ai thích thì vào nhé, sẽ bổ ích cho các bạn :D

***HÌNH THỨC TRAO GIẢI***

+ Mình sẽ update người trúng giải hàng ngày lên đây, ai được tag tên vui lòng inbox cho mình confirm để nhận card đt nhé

+ Về $25 Payoneer : Số tiền này sẽ được trực tiếp gửi vào tài khoản Payoneer của bạn khi bạn nhận đủ $100 ở các network

+ Các bạn được vào group teambuildvn miễn phí và được giảm giá cũng sẽ được update lên đây và TAG tên, inbox cho mình để nhận giải

CHÚ Ý :

+ Số thứ tự tham gia sẽ tính ở số thứ tự khi điền vào form ở bước 2 (tất nhiên là sau khi hoàn thành bước 1, mình sẽ đối chiếu email xem đã hoàn thành bước 1 hay chưa), không cheat hay bỏ qua bước nào được với mình đâu nhé các bạn
+ Bạn nào tham gia bước 2 trước khi làm bước 1 sẽ bị loại

OK BẤT ĐẦU THÔI

UPDATE GIÀI THƯỞNG

A. Ba bạn đăng ký đầu tiên (mỗi bạn 10k card đt)

1. @ksnoname1
2. @kudo6600
3. @aloha1

Ba bạn trên vui lòng inbox cho mình confirm nhé

B. Các bạn có số thứ tự đuôi 9 (mỗi bạn 20k card đt)

1. @gaconmmo94 - số 09
2. @mmome334 - số 19
3. @Aquazius - số 29
4. @phamvanphuccntt - số 39

C. Các bạn được vào Teambuildvn miễn phí và giảm 50%

1. @lionheart04031992 MIỄN PHÍ
2. @Soledad GIẢM 50%
3. @rioaspire GIẢM 50%
4. @Designers GIẢM 50%

Các bạn có tên ở mục C này nếu muốn tham gia http://teambuildvn.com thì gửi tin nhắn riêng cho mình nhé

D. BONUS

Mình quyết định quay thêm 5 bạn ngẫu nhiên để trao giải, mỗi bạn 1 card 10k :

1. @BetPOB
2. @tigana
3. @tienankeo
4. @xitrum7089
5. @croker_men

Các bạn trên vui lòng inbox cho mình confirm nhé

Last edited:
update thêm giải thưởng, 3 bạn nhanh nhất tham gia event mỗi bạn 10k đt nhé <3

tham gia chứ không phải comment ở đây, 2 bạn ở trên vui lòng hoàn thành event trước khi comment, số thứ tự tham gia sẽ tính ở số thứ tự khi điền vào form ở bước 2 (tất nhiên là sau khi hoàn thành bước 1, mình sẽ đối chiếu email xem đã hoàn thành bước 1 hay chưa), không cheat hay bỏ qua bước nào được với mình đâu nhé các bạn :)

Hi all, đã lâu rồi mình không mở Event nào, trước khi mở event này mình xin nhắc lại lần thứ mấy rồi không biết là :

Các bạn có tên ở đây : http://mmo4me.com/posts/3734366/, nhiều bạn mình tag tên mấy lần rồi mà vẫn chưa thấy inbox mình nhận thưởng, có lẽ chê 10k ít quá :D:D, nên các bạn nào tình cờ ghé vào thấy có tên mà chưa nhận giải thì inbox cho mình để confirm nhận giải nhé.

OK BẮT ĐẦU EVENT TIẾP THEO NHÉ

**Giải thưởng**

+ Card 20k không giới hạn
+ 3 card 10k cho 3 người tham gia nhanh nhất
+ $25 cho mỗi người khi đăng ký Payoneer
+ 1 vé vào Teambuildvn.com miễn phí
+ 3 vé giảm 50% Teambuildvn.com
+ Tham gia group Sunfrogshirt + Teespring

Đây có lẽ là Event lớn nhất của mình từ trước tới nay

**ĐỐI TƯỢNG THAM GIA**

+ Tất cả members của MMO4ME forum chưa có thẻ Payoneer
+ Đã có chứng minh nhân dân (tất nhiên là có chứng minh nhân dân mới đăng ký được thẻ Payoneer)

HẲN LÀ CÁC BẠN ĐANG TỰ THẮC MẮC TẠI SAO LẠI LIÊN QUAN ĐẾN PAYONEER ĐÚNG KHÔNG

Từ từ rồi mình giải thích ở dưới đây sau nhé . Một số bạn ở đây chắc hẳn đã nghe quen với Payoneer rồi, khi làm ở nhiều network, affiliate, CPA,...hay có hình thức thanh toán về US BANK, Deposit to bank,..thì Payoneer là giải pháp hàng đầ để nhận tiền. Mình đã gần như chuyển qua Payoneer hẳn ít xài Paypal hơn.

***HƯỚNG DẪN THAM GIA***

Để tham gia Event các bạn làm theo các bước sau :

+ Bước 1 : Các bạn đọc qua giới thiệu về thẻ Payoneer link dưới đây

http://kiemtiencenter.com/huong-dan-dang-ky-payoneer-de-nhan-25-mien-phi/

sau đó đăng ký cho mình 1 thẻ Payoneer HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ (chú ý phải đăng ký thông qua trang web trên nhé) ,dễ dàng và CHỈ MẤT 3 PHÚT THÔI, nhưng các bạn đọc hướng dẫn kẻo nhầm nhé.

+ Bước 2 : Hoàn thành form đăng ký và khảo sát sau :

https://docs.google.com/forms/d/1siVoTgkKZqrcOXsDZUMk3A-6cEbgPFhZoSYyAIUUyEE/viewform?usp=send_form

+ Bước 3 : Quay trở lại TOPIC này và comment : "ĐÃ ĐĂNG KÝ THAM GIA"

+ Bước 4 (không bắt buộc) : Nếu bạn nào muốn tham gia Group kín của mình về Sunfrogshirts + Teespring (các bạn google để biết về 2 hình thức kiếm tiền này nhé) thì tham gia ở link dưới đây :

https://www.facebook.com/groups/1476490129288905/

Ở đây các bạn sẽ được trao đổi chỉ duy nhất về Sunfrogshirts + Teespring (mình nói trước là 2 hình thức này sử dụng Paid traffic mới có thể thực hành nên các bạn phải có vốn, nếu là newbie vào hóng chuyện cũng không sao), mình sẽ chia sẻ các tips chính, niche chạy ads, thủ thuật,..để chạy chiến dịch hoàn hảo, mình đã biết về 2 hình thức kiềm tiền này đã lâu nhưng bận bịu quá đầu tháng này mới có thời gian làm , dưới đây là proof từ đầu tháng tới giờ của mình.

Tiền rút về Payoneer luôn nhé :

Và có thể ra ATM rút tiền hoặc chuyển về bank ở Việt Nam

***QUY ĐỊNH TRAO GIẢI EVENT***

+ 3 bạn tham gia event này nhanh nhất được mỗi bạn 10k bắn trực tiếp vào đt

+ Các bạn có số thứ tự tham gia đuôi là 9 : 09, 19,29,39,.....sẽ nhận được mỗi người 1 card 20k bắn trực tiếp vào sđt hoặc gửi thẻ cào. SỐ LƯỢNG NGƯỜI NHẬN GIẢI KHÔNG GIỚI HẠN

+ Khi bạn sử dụng thẻ Payoneer để nhận tiền từ các nhà mạng (network) đủ $100 thì bạn sẽ nhận được $25 miễn phí ($100 thì dễ dàng cho mấy bạn làm affiliate, CPA, sunfrogshirts, Teespring,...). Tiền sẽ trực tiếp được chuyển vào tài khoản Payoneer của bạn khi bạn nhận đủ $100

+ Quay Random tại Random.org 1 bạn được tham gia TEAMBUILDVN.COM miễn phí (quay lần 1) và 3 bạn được giảm 50% phí tham gia TEAMBUILDVN.COM (quay lần 2,3,4)

+ Group các bạn ai thích thì vào nhé, sẽ bổ ích cho các bạn :D

***HÌNH THỨC TRAO GIẢI***

+ Mình sẽ update người trúng giải hàng ngày lên đây, ai được tag tên vui lòng inbox cho mình confirm để nhận card đt nhé

+ Về $25 Payoneer : Số tiền này sẽ được trực tiếp gửi vào tài khoản Payoneer của bạn khi bạn nhận đủ $100 ở các network

+ Các bạn được vào group teambuildvn miễn phí và được giảm giá cũng sẽ được update lên đây và TAG tên, inbox cho mình để nhận giải

CHÚ Ý :

+ Số thứ tự tham gia sẽ tính ở số thứ tự khi điền vào form ở bước 2 (tất nhiên là sau khi hoàn thành bước 1, mình sẽ đối chiếu email xem đã hoàn thành bước 1 hay chưa), không cheat hay bỏ qua bước nào được với mình đâu nhé các bạn
+ Bạn nào tham gia bước 2 trước khi làm bước 1 sẽ bị loại

OK BẤT ĐẦU THÔI
ship the co ton tien ko cau
xin 1 slot vào nhóm lun nhé

ĐÃ ĐĂNG KÝ THAM GIA :D
p/s:có sûa dc dia chi nhà trên thÈ không mình ghi sai mÃt rôi :p

Last edited:
đã có thẻ PO còn tham gia đuợc không bạn

co gi hot the

Status
Not open for further replies.

Announcements