Help CAPTcoin ra mắt phiên bản tiếng việt - hỗ trợ duy nhất người Việt

Có cái gõ captcha cho adroid thỳ hay quá nhỉ, gõ cả ngày lun :D. Tiện ther cho em hỏi là sau khi chuyển xuống 0.25c/nhiệm vụ thỳ capt/btc có tăng yheo không ạ?
Tất nhiên là sẽ tăng chứ bạn. Tăng theo tỷ lệ sản lượng kiếm capt của người dùng

Ad hướng dẫn cách mở unlock ví down với. Ví mình down về mà chữ unlock wallet vận bị mờ và dòng chữ màu xanh đang chạy là thế nào vậy ?

Cả nhà đóng góp ý kiến thêm nha. Ý kiến hay sẽ bonus ngay và luôn CAPT hihi :)
Nhớ viết CAPT address ở cuối ý kiến đóng góp nhé
Gửi đóng góp về : Email : [email protected]
Minh nghĩ site CAPT việt hóa thì capcha nên đơn giản hơn để hạn chế lần gõ sai và chỉ để 1 phút chỉ 2 lần làm việc thôi.

encrypt : là thực hiện bảo mật ví, bạn sử dụng ví online wallet qua phần mềm captcoin wallet thì mới có tính năng này. nó bảo mật ví, tránh mất tiền trong ví.
Bạn chỉ cần mở ví, update all block là quá trình này sẽ thành công.
block : đây là khối ví , được hiểu như mỗi một ví captcoin address là một khối , nó là khối chứa tiền captcoin
height : là chiều dài khối ( hay chiều dài ví ) số ký tự tổng thể của ví
cho mình hỏi khi mình gửi capt đến 1 ví khác thì nó bắt vào mail để xác nhận, nhưng mình không muốn xác nhận mà muốn hủy thì làm thế nào

cho mình hỏi khi mình gửi capt đến 1 ví khác thì nó bắt vào mail để xác nhận, nhưng mình không muốn xác nhận mà muốn hủy thì làm thế nào
Đó là do bạn sử dụng ví CAPT của các trang exchange tiền CAPT. còn CAPT gửi tiền không bắt xác nhận mail gì cả nhé.

Cho thêm Soft làm việc cho hiệu và lâu dài quả thớt ơi :)

xin hướng dẫn cách mine ở ví captcoin :( thấy nhiều bạn đào mà ham

Còn cái Soft này thớt phổ biến cho mọi người luôn nhé .. có nhiều người mới nào hỏi KHÔNG AI THÈM TRẢ LỜI ! .. không biết Soft có công dụng gì và làm như thế nào luôn !

Minh cài soft đã 3 ngày và add số ví capt vào soft, mình có chuyển 1 số capt vào ví của soft nhung đến hôm nay vẫn ko có capt trong ví và soft vẫn block remaiming là sao cậu nhỉ. tiền trong ví capt chuển đi ko còn nhé.

Minh cài soft đã 3 ngày và add số ví capt vào soft, mình có chuyển 1 số capt vào ví của soft nhung đến hôm nay vẫn ko có capt trong ví và soft vẫn block remaiming là sao cậu nhỉ. tiền trong ví capt chuển đi ko còn nhé.
Bạn comment số ví CAPT chuyển đến và số ví CAPT , và ID Transactions mình check

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,889
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back