Help CAPTcoin ra mắt phiên bản tiếng việt - hỗ trợ duy nhất người Việt

:p cho mình captcoin với

CQ37MYNPXm1sWaBwY1YyMWm18wCUAAwnhu

tải ví về có chức năng mine mừ, bảo là phải unlock ví, vào thư mục %app%data,%captcoin gì đó

nó tự mined thôi bác

Các bạn hiểu nhầm mine rồi. Đó là quỹ trả lãi Pronzi cho tổng số tiền lưu trữ trong wallet của các bạn.
Fee back 10% sau 12 đến 24 giờ cộng thường xuyên thôi. Hãy hiểu theo đúng nghĩa nhé

hướng dẫn xài ví đi bạn, sao bật unlock? sao dc mine?

ví mình: CQ37MYNPXm1sWaBwY1YyMWm18wCUAAwnhu

Hãy đặt bất cứ câu hỏi nào về CAPTcoin, tôi sẽ giúp bạn giải đáp
Nếu bạn là dev trong nhóm dev captcoin thì thật tiện lợi, có thể hỗ trợ cho mọi người cần, chứ EcuaMobi chắc bận nhiều việc không thể giải đáp hết được.
Như mình hiện giờ đang thắc mắc chứ năng Detach Database gì đó, bạn có thể giải thích cho mình hiểu. Cám ơn nhiều!

Nếu đc thì bỏ cái đợi 20s thì tốt quá.

Nếu bạn là dev trong nhóm dev captcoin thì thật tiện lợi, có thể hỗ trợ cho mọi người cần, chứ EcuaMobi chắc bận nhiều việc không thể giải đáp hết được.
Như mình hiện giờ đang thắc mắc chứ năng Detach Database gì đó, bạn có thể giải thích cho mình hiểu. Cám ơn nhiều!
Đó là tính năng hủy block CAPT, chức năng này hãy chỉ sử dụng nếu bạn không muốn sử dụng CAPTcoin nữa.
chức năng này thường sử dụng cho DEV hoặc các nhóm phát triển coins. Người dùng nên ít biết

Đó là tính năng hủy block CAPT, chức năng này hãy chỉ sử dụng nếu bạn không muốn sử dụng CAPTcoin nữa.
chức năng này thường sử dụng cho DEV hoặc các nhóm phát triển coins. Người dùng nên ít biết
Cám ơn bạn.
Và hầu hết mọi người gõ captcha đều còn khá ít kiến thức về encrypt Coins, bạn có thể giải thích thế cho mình hiểu 1 số khái niệm: block, height... được không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week