Help CAPTcoin ra mắt phiên bản tiếng việt - hỗ trợ duy nhất người Việt

Cám ơn bạn.
Và hầu hết mọi người gõ captcha đều còn khá ít kiến thức về encrypt Coins, bạn có thể giải thích thế cho mình hiểu 1 số khái niệm: block, height... được không?
encrypt : là thực hiện bảo mật ví, bạn sử dụng ví online wallet qua phần mềm captcoin wallet thì mới có tính năng này. nó bảo mật ví, tránh mất tiền trong ví.
Bạn chỉ cần mở ví, update all block là quá trình này sẽ thành công.
block : đây là khối ví , được hiểu như mỗi một ví captcoin address là một khối , nó là khối chứa tiền captcoin
height : là chiều dài khối ( hay chiều dài ví ) số ký tự tổng thể của ví

bạn ơi sao mình chuyển capt 2 ví cho nhau. mình vào xác nhận rồi nhưng sao ví nhận vẫn chưa có capt ạ, vào đâu để xem lịch sử gd đó ạ
CAPT block auto xác nhận mà bạn, bạn đâu cần phải xác nhận. Chắc bạn sử dụng các dịch vụ trung gian rồi. Bạn xem các tính năng của họ để kiểm tra còn nếu sử dụng phần mềm ví wallet thì click vào : transactions để xem

cho hỏi sao bật chức năng mine

https://forum.captcoin.com/index.php/topic,32.0.html

coi ko hiểu lắm

sao ref mình gõ mà ko có hiện captcoin vậy? :( nó cứ để 0 0 mà ref mình gõ dc nhiều lắm, mình hỏi cũng nói là hiện "You've been awarded....." :confused: tra mã thì cũng đúng mà
Đó không phải là mine như cày bitcoin, mình nhắc lại để các bạn hiểu. Đó là quỹ reback của Pronzi. Bạn phải có tiền trong ví và phải giữ ví ít nhất 8 tiếng online.
Bạn chỉ cần mở phần mềm, đợi update block mất khoảng 30 - 1 giờ tùy vào mạng ( chỉ cần update lần đầu ) và sử dụng tính năng Unlock wallet

encrypt : là thực hiện bảo mật ví, bạn sử dụng ví online wallet qua phần mềm captcoin wallet thì mới có tính năng này. nó bảo mật ví, tránh mất tiền trong ví.
Bạn chỉ cần mở ví, update all block là quá trình này sẽ thành công.
block : đây là khối ví , được hiểu như mỗi một ví captcoin address là một khối , nó là khối chứa tiền captcoin
height : là chiều dài khối ( hay chiều dài ví ) số ký tự tổng thể của ví
Confirmation là xác nhận, cho mình hỏi sao 1 giao dịch để càng lâu thì càng nhiều confirm, có phải mỗi lần send Coin là hệ thống dò ngược lại nguồn của ví không?

Confirmation là xác nhận, cho mình hỏi sao 1 giao dịch để càng lâu thì càng nhiều confirm, có phải mỗi lần send Coin là hệ thống dò ngược lại nguồn của ví không?
Về cấu trúc tiền tệ kỹ thuật số nói chung thì RPC sẽ dò ngược lại các nguồn gửi đến, và gửi đi, sau đó thực hiện confir.
Tối thiểu confir 4 lần là việc chuyển, hoặc nhận thành công. Nếu quá trình xác mình không thành công block sẽ tự hủy lượng tiền vừa gửi đi hoặc gửi đến

mình coi ở link ref trên web mà, từ hôm qua tới nay rồi

thuê 4 bạn gõ thì 2 bạn cập nhật đều đều, còn 2 bạn kia thì claim toàn 0, ko có captcoin nào về ví cả

mình hỏi thì ban kia nói là gõ dc nhiều lắm có hiện "You've been awarded....." nữa, claim còn dc hơn 61

mình coi ở link ref trên web mà, từ hôm qua tới nay rồi

thuê 4 bạn gõ thì 2 bạn cập nhật đều đều, còn 2 bạn kia thì claim toàn 0, ko có captcoin nào về ví cả

mình hỏi thì ban kia nói là gõ dc nhiều lắm có hiện "You've been awarded....." nữa, claim còn dc hơn 61
Bạn đưa 2 địa chỉ ví CAPTcoin lên đây mình check là rõ cả thôi.

CLPko5NhpaCsKXd3wmc6gD6Q7v2UGP34db
CX93JUhTUi6PNxwF9hNTmYq2CrTf3mCSFJ

vậy nhờ cậu check giúp mình :( cảm ơn nhiều
Total claimed:
0 • Claims: 0

cả 2 ví của bạn đều không gõ được capt nào thì lấy đâu ra capt để dev chuyển đây.
hãy xem lại 2 bạn gõ cho bạn nhé.

em có ý kiến là chiều dài của page dài quá ! không cân đối ! mỗi lần gõ vừa lăng chuột gõ xong lăng chuột ! muốn xem thời gian cũng lăn chuột ! bác bố cục lại đc không ạ ! gõ ít mà lăn chuột thì mún hư lun con chuột !

em có ý kiến là chiều dài của page dài quá ! không cân đối ! mỗi lần gõ vừa lăng chuột gõ xong lăng chuột ! muốn xem thời gian cũng lăn chuột ! bác bố cục lại đc không ạ ! gõ ít mà lăn chuột thì mún hư lun con chuột !
Ý kiến rất hay. Mình và Dev sẽ cấu hình lại css cho phù hợp. Nhưng theo bạn để nguyên nội dung site thì nên xếp các CAPTcoin.chas ngang hay theo dọc như cũ

Ý kiến rất hay. Mình và Dev sẽ cấu hình lại css cho phù hợp. Nhưng theo bạn để nguyên nội dung site thì nên xếp các CAPTcoin.chas ngang hay theo dọc như cũ
Để CAPTcoin.chas như cũ dễ nhìn hơn bác ah, lâu nay gõ quen như thế rồi, vừa gõ vừa luyện phim được,
còn để ngang sẽ hơn khó nhìn
mỗi nhiệm vụ 1 hàng như cũ sẽ dễ nhìn hơn
Với lại em có y kiến thế này, sắp tới rate giảm nên dự đoán số người gõ có thể sẽ giảm
Để khích lệ tinh thần anh em làm việc có thể làm 1 cuộc contest cho 10-20 người gõ nhiều nhất tính từ lúc phiên bản tiếng việt ra mắt đến lúc kết thúc hoặc contest theo mỗi tuần, như vậy sẽ công bằng và mọi người đều có thời gian chuẩn bị.

Để CAPTcoin.chas như cũ dễ nhìn hơn bác ah, lâu nay gõ quen như thế rồi, vừa gõ vừa luyện phim được,
còn để ngang sẽ hơn khó nhìn
mỗi nhiệm vụ 1 hàng như cũ sẽ dễ nhìn hơn
Với lại em có y kiến thế này, sắp tới rate giảm nên dự đoán số người gõ có thể sẽ giảm
Để khích lệ tinh thần anh em làm việc có thể làm 1 cuộc contest cho 10-20 người gõ nhiều nhất tính từ lúc phiên bản tiếng việt ra mắt đến lúc kết thúc hoặc contest theo mỗi tuần, như vậy sẽ công bằng và mọi người đều có thời gian chuẩn bị.
Một ý kiến cực hay nữa. Rất vui vì bạn đóng góp ý kiến này. Dev sẽ có phát triển này ngay.
Bạn comment địa chỉ ví CAPTcoin để dev gửi bạn một bonus cho ý kiến hay.

cái top bữa bác nào đăng lên hướng dẫn kiếm CAPTcoin nó đâu rồi ý nhỉ .. Thích ghê

Có cái gõ captcha cho adroid thỳ hay quá nhỉ, gõ cả ngày lun :D. Tiện ther cho em hỏi là sau khi chuyển xuống 0.25c/nhiệm vụ thỳ capt/btc có tăng yheo không ạ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,889
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom