Introduce [captcoin] kiếm Bitcoin cực đơn giản bằng cách gõ ...captcoin - rate cao

cái synchronizing with network... nó load xong rồi mà sao cái nút unlock wallet nó vẫn không cho ấn :confused::confused::confused:
bác nào bị như em không:confused::confused::confused:

gía ko ổn định bạn nhé có thể xem trên coin-swap
mình có 1 thắc mắc nữa mong bạn giúp mình, coin về coin-swap rồi thì mình quy đổi hay bán thế nào để rút về ngân hàng bạn?
mình mới nhúng chân vào lĩnh vực này, mong được sự trợ giúp của mọi người đi trước :)

hình như chưa dep hết hay sao mà nhận thiếu 100CAPT chuyển từ ví máy zìa zậy ta

mình có 1 thắc mắc nữa mong bạn giúp mình, coin về coin-swap rồi thì mình quy đổi hay bán thế nào để rút về ngân hàng bạn?
mình mới nhúng chân vào lĩnh vực này, mong được sự trợ giúp của mọi người đi trước :)
chuyen len btc-e thi fai
roi ban BTC di lay $

cái synchronizing with network... nó load xong rồi mà sao cái nút unlock wallet nó vẫn không cho ấn :confused::confused::confused:
bác nào bị như em không:confused::confused::confused:
Bạn khóa nó mới có unlock còn không khóa mặc định unlock luôn

hình như chưa dep hết hay sao mà nhận thiếu 100CAPT chuyển từ ví máy zìa zậy ta
Thường là đến 8h30 nó đóng bộ đếm nên nó pay hơi thiếu đượt sau pay bù. Pay vào tầm 10h sáng và 10h tối tùy

help me, hôm trước dùng máy em trai tạo ví captcoin, giờ chuyển về máy mình ko thấy con ví đâu. Làm sao từ file backup trước đó lấy lại ví đây ạ

0.001 btc = bao nhieu $ bay gio the cac bac
co ai biet ti gia ko ?????

mình chuyển từ CAPT sang BTC rồi thì làm sao chuyển thành tiền mặt và rút về ngân hàng được vậy bạn? có thể hướng dẫn chi tiết giúp mình được không?

em mới chơi cái này, tạo ví trên coin swap, thấy nó hiện cái balance lên 7.35 rồi.
Em muốn hỏi, nếu sau này e muốn thanh toán, thì phải làm các bước như thế nào ạ? thanh toán thì tiền nhận được sẽ ở đâu? WMZ hay PM hay cái j khác nữa?
Mong các tiền bối chỉ bảo (Y)

em mới chơi cái này, tạo ví trên coin swap, thấy nó hiện cái balance lên 7.35 rồi.
Em muốn hỏi, nếu sau này e muốn thanh toán, thì phải làm các bước như thế nào ạ? thanh toán thì tiền nhận được sẽ ở đâu? WMZ hay PM hay cái j khác nữa?
Mong các tiền bối chỉ bảo (Y)
đang thắc mắc như bạn này, mình mới chơi lần đầu, mình chuyển từ CAPT sang BTC trực tiếp trên Coin-swap.net rồi. giờ không biết làm gì để rút thành tiền chuyển về nữa!o_O

đang thắc mắc như bạn này, mình mới chơi lần đầu, mình chuyển từ CAPT sang BTC trực tiếp trên Coin-swap.net rồi. giờ không biết làm gì để rút thành tiền chuyển về nữa!o_O
đổi qua ptc rồi rút về ptc-e xong lại chuyển qua usb và bán . nhiều người mua $ tại ptc-e lắm bác

đổi qua ptc rồi rút về ptc-e xong lại chuyển qua usb và bán . nhiều người mua $ tại ptc-e lắm bác
mình còn rất gà mờ bạn à, bạn có thể nói rõ hơn cho mình chỗ ptc là gì và ptc-e là gì không?? nó có phải là 1 trang khác không? nếu là trang khác thì bạn có thể cho mình link được không? cám ơn bạn đã giúp đỡ mình nha! mình mới vào nên chẳng biết chút gì hết! :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,948
173,026
Latest member
thicongphonghop

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week