Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

Em có 1 group để làm . Xin mọi người tư vấn giúp em với . Phương thức làm đạt hiệu quả như khung giờ . Group em có tầm 8 người . Em chịu trách nhiệm chi trả lương cho mọi người ạ

Em có 1 group để làm . Xin mọi người tư vấn giúp em với . Phương thức làm đạt hiệu quả như khung giờ . Group em có tầm 8 người . Em chịu trách nhiệm chi trả lương cho mọi người ạ

mình thấy load ổn , ráng gõ đúng hết thì tỉ lệ ăn gian code cũng ít thôi tầm 5% , paid qua bank mỗi ngày nhanh :D wmz cũng vậy

dự án này lâu r cũng ko đụng đến ko biết load thế nào nhỉ nhanh ko ta :D

dự án này lâu r cũng ko đụng đến ko biết load thế nào nhỉ nhanh ko ta :D

nhanh đó cả trưa lẫn tối , mà hồi xưa nó pay Z daily hay sao ??

1 panel chỉ tạo đuoc 15 id hả mọi người???mình tạo id mà toàn báo maximum user...
1 panel tạo được 100 account nha bạn hiền

Mà các pro cho hỏi tí. Bộ dạo này e này k cho làm soft nữa phải k ạ. Mới lục lại đc nick e nó. :):)

Sao của mình tạo đc có 15 con ah ta???toàn báo Maximum user limit exceeds. Please contact admin
các có thể pm nick yahoo changkholuonluon_chungtinh của bác kia để hỏi thử chứ e thua á

cần tìm bạn có mail: [email protected]

bạn điền số này để thanh toán qua Baokim nhưng baokim thông báo tài khoản này k tồn tại trên hệ thống. vui lòng đổi lại cho đúng nhé.

ai biết thông tin bạn này thì tag vào giúp mình. Thanks

sao hai ngày rồi mà k thấy pay qua wmz nhỉ? :(

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week