Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

cho mình hỏi là làm sao để biết số tiền thực còn dư trong acc là bao nhiêu? mình request pay rồi mà vẫn không thấy tiền giảm là sao :binhsua16:

cho mình hỏi là làm sao để biết số tiền thực còn dư trong acc là bao nhiêu? mình request pay rồi mà vẫn không thấy tiền giảm là sao :binhsua16:

bạn đủ minpay rùi, request thì ng` ta sẽ pay hết số tiền cho bạn thôi, sau đó bạn làm tiếp thì cứ dựa vào ngày làm sau ngày tính tiền thì đúng ...

vd: bạn request tiền tính đến ngày 7/7 ... thì số tiền bạn làm dc sau này bắt đầu tính từ ngày 8/7 ... khi bạn request, nó sẽ tính đến ngày hôm trc khi bạn request ^^

Mấy pro cho mình hỏi với, vừa xin đc cái panel nhưng hok bít sử dụng, xem đi xem lại vẫn mù tịt
Tạo 10acc con, gõ thử nhưng hok thấy $ hiển thị ở đâu, mà 10acc con ấy gom lại đủ 5$ thì rút dc phải ko?

Mấy pro cho mình hỏi với, vừa xin đc cái panel nhưng hok bít sử dụng, xem đi xem lại vẫn mù tịt
Tạo 10acc con, gõ thử nhưng hok thấy $ hiển thị ở đâu, mà 10acc con ấy gom lại đủ 5$ thì rút dc phải ko?
Bạn gõ trên web của nó hay trên soft nào vậy? gõ trên soft nào chẳng hiện $. Nếu muồn check chính xác thì vào Panel. chọn Reports --> Track Employees. rồi điền ngày tháng muốn kiểm tra vào là sẽ ra kết quả mà. Nếu bạn chọn thanh toán bằng Z thì mới $5, còn những cái khác như bank vietnam, hay PM .... thì chỉ cần $2 là được paid thôi

Mình gõ soft XD, cảm ơn bạn nha, nhưng ko thấy hiện $, mình vô panel kiểm tra như bạn chỉ rùi, ah mà cho mình hỏi chút lun :) có phân biệt hoa thường ko? và nếu acc con bị ban làm sao bit dc,

dự án này còn làm việc được hay không hả các bạn. đói kém quá chả còn biết dự án nào kiếm cơm được nữa. H muốn đăng ký panel thì phải làm sao nhỉ. cách ở #1 đã lỗi thời rùi thì phải

Last edited by a moderator:
ai rành khoản add bank mới của captchatyper này không chi dùm mình với, lâu rồi vào lại ố xóa hết các tài khoản payment củ rồi, giờ nó bắt add lại mà mình không rành lắm, WEb money cua mình là Z353652501003 , Bank la ABC.

có ai xin được panel admin của captchatypers chưa? mình vừa mới được bên đó cấp nè. làm mất công mua panel admin captchatypers của tnhm. Giờ thì lại có 2 panel, lúc cần thì không có. Nội dung email nó gởi đến là:

Read the rules

You are not allowed to use auto type software and you should not do any garbage typing.IDs which do garbage typing will be deleted without payment.Admins who keep referring cheater workers who do garbage in maximum their admin will get banned from getting captchas. If your workers used auto type software then all the ids will be deleted and your admin will be permanently banned without payment.So please allow only honest people to type.Admin and ids banned for garbage wont get paid.

More people needed to work in our server from 7PM (IST) time and we are looking for lots of night shift workers

created ur admin.After login dont forget to add your contact information and payment details.

và nó gởi thêm cái thông tin tài khỏan nữa, mình không tiện post ra đây.

làm thế nào để change payment trong site đây nhỉ, Lr die nên muốn change sang wmz. ai chỉ hộ với/. contact như thế nào đây

làm thế nào để change payment trong site đây nhỉ, Lr die nên muốn change sang wmz. ai chỉ hộ với/. contact như thế nào đây

load vào tài khoản admin rê chuột vào payment, rồi click vào request payment , rồi click edit, có 3 tùy chọn theo thứ tự ưu tiên, chỉnh sửa, xong ok

v

reg pannel rồi mà tạo acc con chưa mà đòi gõ :binhsua135:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week