Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

hehe..biết cách là gõ đc. đây chỉ dám lấy của nó mỗi ngày 4-5$ thôi..sợ nó ban lắm..=))

CT vẫn xài chiêu cũ dc hả ?!?!?!??!??!?!?!??!

Cơ mà từ nhỏ đến nhớn chưa cheat ai bao giờ ^_^

Ko đăng ký được acc Captchatypers

Mem nào hảo tâm giúp mình đăng ký acc của captchatyper với. Mình chat với admin theo hướng dẫn mà ko được. Mình cần đăng ký 1 acc + 1 ref. Mới tham gia MMO đc 1 tuần nên còn gà quá.

Mem nào hảo tâm giúp mình đăng ký acc của captchatyper với. Mình chat với admin theo hướng dẫn mà ko được. Mình cần đăng ký 1 acc + 1 ref. Mới tham gia MMO đc 1 tuần nên còn gà quá.

Newbie thì sang Mega mà gõ vừa dễ gõ,code cũng ngắn hơn so với project này

có tiền mua soft xuân đức mà chiến , dùng ôg bubu ko ổn với dự án này cho lém !
Tại sao ko ổn???????????? Mình dùng BUBU tất cả các dự án nè! mua soft XD xong bỏ 1 tháng k dùng vì bất tiện hơn BUBU! Mà thằng này ăn gian code nhìu quá

Tại sao ko ổn???????????? Mình dùng BUBU tất cả các dự án nè! mua soft XD xong bỏ 1 tháng k dùng vì bất tiện hơn BUBU! Mà thằng này ăn gian code nhìu quá

Gõ bubu bị lỗi đổ code thì phải,nhớ k nhầm là vậy.XD hình như k bị

Bubu đang thấy ngon ko nặp code @@! xd thì tạm dừng mỏi tay đăng nhập cũng mệt @@! tạm dừng xong bắt đầu làm lại lặp code tùm lum ức chế phải đăng nhập lại một loạt @@!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week