Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

có ai giống mình không ! mới đủ minpay 2$ request từ chiều hôm qua giờ vẫn chưa nhận được tiền các bác ợ ! bác nào giúp em đòi tiền với !:binhsua123:

Last edited by a moderator:
có ai giống mình không ! mới đủ minpay 2$ request từ chiều hôm qua giờ vẫn chưa nhận được tiền các bác ợ ! các bác nào giúp em đòi tiền với !:binhsua123:
sau 1g trưa request 2,3 lần nữa xem sao

có ai giống mình không ! mới đủ minpay 2$ request từ chiều hôm qua giờ vẫn chưa nhận được tiền các bác ợ ! bác nào giúp em đòi tiền với !:binhsua123:

Có khi hệ thống chưa tính đủ $2 như pác thấy, nó sẽ hok gửi đâu... Làm thêm trên $2 request sẽ ổn hơn !

:m077: bác lên dc master rồi còn đi spam làm gì nữa :m098: bộ trên master còn gì à

Spam đối với New hay chưa đủ 1000 chứ Master không thể gọi là Spam bác, em đang trả lời đó chứ :binhsua144:
p/s: có thể bác req lúc nó đã pay xong, em nghĩ chiều nay $ sẽ về :binhsua141:

Có ai bị như tui không ? Làm rate đêm 1.2 .1.4 , speed 30+ làm 1 tiếng 2k capt mà nó tính có 1.5$ :)) Trong khi rate 1.4 2k capt = 2.8 mà giờ còn có 1.5 ????? Ăn gian code trắng trợn hay sever đang bị lỗi ? À nói luôn là 1h mình phang đc tầm 1k9 - 2k capt nhá chứ không phải 2 tiếng được 2k đâu :)) . Mà có 2 tiếng 2k thì rate 1.2 thì 2 tiếng 2k cũng phải được 2.4$ làm gì ăn gian trắng trợn 1 tiếng tui làm tui check đàng hoàng , 2k capt / 1 giờ mà nó cho có 1.5$ :)) . Ăn gian thôi rồi đừng hỏi !

Bác nào chưa nhận đc thanh toán thì cứ request 2-3 lần vào. Sau đó vào mục contact hay support gif ấy gõ mấy câu, đại loại như:Dear admin!Please check my payment period from 2013/04/01 (từ ngày .. đến ngày...).My balance for this period is...$Thanks so much for your support.I am waiting for youứCo thể sẽ nhanh hơn đấy

Có ai bị như tui không ? Làm rate đêm 1.2 .1.4 , speed 30+ làm 1 tiếng 2k capt mà nó tính có 1.5$ :)) Trong khi rate 1.4 2k capt = 2.8 mà giờ còn có 1.5 ????? Ăn gian code trắng trợn hay sever đang bị lỗi ? À nói luôn là 1h mình phang đc tầm 1k9 - 2k capt nhá chứ không phải 2 tiếng được 2k đâu :)) . Mà có 2 tiếng 2k thì rate 1.2 thì 2 tiếng 2k cũng phải được 2.4$ làm gì ăn gian trắng trợn 1 tiếng tui làm tui check đàng hoàng , 2k capt / 1 giờ mà nó cho có 1.5$ :)) . Ăn gian thôi rồi đừng hỏi !

bác gõ soft gì ? thay thử soft khác xem sao.

nác nào là, group uy tín nhận em làm coi
dk hoài mà không dc
nó ko pm 1 tiếng
mới hsock

Nhỏ tới lớn xài soft bác xuanduc , và chưa bị tình trạng này bao giờ cả ! Trừ 1 vài hôm nó ăn gian trắng trợn không nói . Mà thường thường thì nó vẫn ăn gian mà , có điều lần này hơi bị quá tay rồi đó !

CT mà cũng lên được speed 30 á :|
nó load thì cứ phải gọi là,làm pix speed 30 vào CT chắc 20 là căng :))

Quen kiểu nó load thì dễ biết cách log bao nhiêu id thôi ! Mà ăn gian quá đang không biết tính sao :))

Quen kiểu nó load thì dễ biết cách log bao nhiêu id thôi ! Mà ăn gian quá đang không biết tính sao :))
chắc gõ kiểu code nào dễ nhìn ngắn thì gõ,còn code dài lờ mờ chữ xấu thì esc chắc mới lên được speed 30+ như bạn nói :))
mà 2k cạp bạn nói có khi bao gồm cả code esc à :|

chắc gõ kiểu code nào dễ nhìn ngắn thì gõ,còn code dài lờ mờ chữ xấu thì esc chắc mới lên được speed 30+ như bạn nói :))
mà 2k cạp bạn nói có khi bao gồm cả code esc à :|

Không tính code esc nha bạn ! Mình chỉ gõ đêm , còn chơi kiểu bạ cái nào ngắn thì gõ là vỡ mồm , bị del id con ngay đừng có xúi dại người khác chơi trò này .

Không tính code esc nha bạn ! Mình chỉ gõ đêm , còn chơi kiểu bạ cái nào ngắn thì gõ là vỡ mồm , bị del id con ngay đừng có xúi dại người khác chơi trò này .
thoai chuyển qua pix làm đi,CT mình chỉ cho member làm thôi chứ toàn gõ pix :))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back