Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

Chắc em chia tay em nó quá, tính code vê lờ ra ấy, đánh 1000 code là xác định mất 30 -> 40% code, em gõ hoa thường với cả ký tự đặc biệt đàng hoàng

minh co gui mail va pm yahoo nhung van chua co hồi âm !! chiến mega mà nó bão qá mới tạo pix thì đánh k qen :((

Gửi mail vào địa chỉ: [email protected]
Phần chủ đề ghi: Register panel admin
Phần nội dung:
I am from Vietnam
My Information:
username:
password:
payment method:

payment id:

Thanks you!

Mới xin hôm trước xong, sáng nay đã nhận được mail trả lời luôn :binhsua168:

Lâu rồi không cạp CT giờ rule nó có gì đổi không vậy mọi người? Cạp có phân biệt hoa thường, có cần gõ kí tự đặc biệt không ?

Lâu rồi không cạp CT giờ rule nó có gì đổi không vậy mọi người? Cạp có phân biệt hoa thường, có cần gõ kí tự đặc biệt không ?

:m158: cùng câu hỏi mới reg dc panel chuẩn bị chiến mà hok bjk rule nó sao ùi

:m020: còn nữa min pay là 5$/panel chủ đúng hok zay thỳ acc con gõ bao nhiu cũng dc thanh toán chứ hok phải là đủ min 5$ phải hok

về việc typers ăn gian code là ko có , các ban go 1000code ma nhan dc 800code tham chi 600 code là do các bạn , chứ typers ko hề ăn gian 1 code nào cả , ly do tự tìm hiểu lấy , hoặc các bạn sang dự án khác đầy hưa hẹn :binhsua01:

về việc typers ăn gian code là ko có , các ban go 1000code ma nhan dc 800code tham chi 600 code là do các bạn , chứ typers ko hề ăn gian 1 code nào cả , ly do tự tìm hiểu lấy , hoặc các bạn sang dự án khác đầy hưa hẹn :binhsua01:
Bạn dám cá với mình ko =))

Bạn dám cá với mình ko =))

2 bác tính cá gì nầu :binhsua02:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,946
173,023
Latest member
chillertbsg

Most viewed of week

Most discussed of week