Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

các bro cho mình hỏi là mình mới reg dc cái panel thằng này....vậy
1. solo thằng này giống qlink đc k?
2.có phải điền cái from time, to time k?
3.thằng này pay có ổn định k...?
thank nh`...:binhsua07:

các bro cho mình hỏi là mình mới reg dc cái panel thằng này....vậy
1. solo thằng này giống qlink đc k?
2.có phải điền cái from time, to time k?
3.thằng này pay có ổn định k...?
thank nh`...:binhsua07:

1. Thèn này chơi tương tự Qlink
2. Cái này là để kiểm tra số $ làm đc.
3 Pay ổn định, minpay 2$

nó trừ code khiếp quá

Sao bữa nay CT Load chậm ghê thế nhỉ? Lúc sáng 3h30 rồi mà Log 5 Ids, chờ 5 phút nó ra có 2 Code, hiz.... Nản luôn

Chào mọi người,mình có đọc hd về cách đk làm việc rồi, nhưng có một số điều mình ko hiểu. mong các bạn chỉ giáo thêm cho mình, có gì các bạn bỏ quá cho, chứ đừng chém mình, mình cám ơn trước.
1. giờ mình vào đăng kí làm, nhưng tài khoản ngân hàng của mình là aribank, làm sao để mình có thể đăng kí để ng ta chuển tiền vào tài khoản của mình mỗi khi có lương.(có phải là đăng kí paypal gì đó ko>)

Chào mọi người,mình có đọc hd về cách đk làm việc rồi, nhưng có một số điều mình ko hiểu. mong các bạn chỉ giáo thêm cho mình, có gì các bạn bỏ quá cho, chứ đừng chém mình, mình cám ơn trước.
1. giờ mình vào đăng kí làm, nhưng tài khoản ngân hàng của mình là aribank, làm sao để mình có thể đăng kí để ng ta chuển tiền vào tài khoản của mình mỗi khi có lương.(có phải là đăng kí paypal gì đó ko>)
Bạn phải đăng ký Libertyreserve (LR) hoặc Webmoney (WZ)..v...v... Tuy nhiên 2 Tài khoản điện tử này thường dùng cho MMO chúng ta. Từ LR hay WZ ... chuyển về tài khoản ATM qua 1 web trung gian (vd như: xchange.vn.....) . Vậy chiến thôi !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,454
Latest member
Haiau199x
Back
Top Bottom