Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

cái này cũng do nhiều nguyên nhân lắm, bác xem admin có bị gì hông :binhsua03:

chúc mừng bác sài gón ịt trời lại , vắng bác 2tic typer chìm hản , tình hình mình doán 3$ đó mà bạn đó +2 ngày lại hôm qua và nay , CT chỉ thanh toán hôm qua thôi nen có thể ko du 2$ nên ko pay dc đó mà

soft bubu mình nhét 20ID vào rùi gõ 5ID cứ tầm 50code thì nó dừng lại k tải nữa ..rồi lại phải bật 5ID khác ......như vậy là sao nhỉ.
panel của mình vẫn bình thường mà.

soft bubu mình nhét 20ID vào rùi gõ 5ID cứ tầm 50code thì nó dừng lại k tải nữa ..rồi lại phải bật 5ID khác ......như vậy là sao nhỉ.

nó vốn vậy mà , 5id ko load tích thêm 15 cái nữa nó load thôi , do nó hết code load chậm , 20 id nhanh quá giảm lại

hôm nay chưa pay cho mình nữa là sao vậy ta 6$ rồi 3$ + 6$ nữa bấm lệnh rồi mà chưa thấy về gì hết vậy. có ai bị ko vậy

trước đây mình cũng bị vậy, nhưng sau này mình test thử trên soft xuanduc thì ko bị như vậy nữa (ko biết tại sao !!!)

hết tết rồi bác ơi kakak bác ăn tết lâu wa vậy kakak
mình nhận được thanh toán rồi hjhjjh

- - - Updated - - -

hôm páy load chậm hơn tuần trước wa trời

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203