[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
Baokim dc mà cậu... nếu có các bank mà BK hỗ trợ rút miễn phí thì cứ Baokim mà phang thui.
Đợi tới thứ 3 Wmz không pay thì mình chuyển luôn

PM hôm nay tôi về được 3 panel . Sao bao ngày chờ đợi trời không phụ lòng người cuối cùng nó cũng pay đựơc 1 panel WMZ. Còn 16 panel chưa pay nứa

tôi có 2c panel mà mãi nó k pay mới buồn =_='

tôi có 2c panel mà mãi nó k pay mới buồn =_='
minh có 3 cai mỗi cai 5$ mà chờ hoài nó ứ pay này , request hoi 2 tuần trc , chờ ..chờ và chờ :oops::oops::oops:
co 2 panel vcb hi vong thứ 2 nó gữi thím Dương pay cho ae , chới ú tim kiểu này chắc bỏ nghề làm thợ hồ cho rồi

Cũng được trả hơn 1 nửa r :D Tuần sau chắc đc trả nốt còn 1 cái tk PM chưa đc trả chắc do khan PM
cậu xài gì được chả hơn phân nữa zậy o_O

đang bác sĩ chả dám đánh :oops:
hôm nay pay gần 20 panel :D

Last edited:
Bác sĩ hôm nay đỡ hơn hôm nọ, đa phần vẫn nhìn được. Hôm nọ tầm 9-11 giờ tối code bác sĩ ra liên tục, cứ dontsee 6-7 cái liền, tưởng xong phim rồi cơ mà chắc do ăn ở tốt :D.

Nay bác sỹ nhiều quá,bao h mới full code hình lại đây =_=''

qua thứ 3 tuần sau các panel nào k dc pay > 10 ngày inbox fb hoặc mail hoặc nick mmo Dương cung cấp mail panel, user và pass để Dương kêu admin pay cho ae nhé

qua thứ 3 tuần sau các panel nào k dc pay > 10 ngày inbox fb hoặc mail hoặc nick mmo Dương cung cấp mail panel, user và pass để Dương kêu admin pay cho ae nhé
e vừa bị ban 1 panel, nó kêu gõ code rác, mà code rác là gì thế bác? e chưa hiểu lắm

VCB hay WMZ vậy a

tất cả panel wmz, pm hay vcb, bk
e vừa bị ban 1 panel, nó kêu gõ code rác, mà code rác là gì thế bác? e chưa hiểu lắm

theo admin thì nếu mã captcha nào k thấy cứ esc bỏ qua, cố tình gõ mà gõ sai thì die nhé.

Nay sp kinh dị vãi,k thể yêu thương nổi =__=''

PM đã pay hết còn WMZ 3 panel chưa pay nữa
@ dydesdale có gì mà kinh dị thế

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,851
170,912
Latest member