• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
c gõ thằng này speed bao nhiêu thế? :rolleyes:
mình bỏ lâu rồi bạn, ăn gian code thì chơi làm gì =))
Rồi dạo này còn del id nữa

cho mình hỏi tí , 1 panel chỉ tạo được max 25 id thôi phải ko mọi người
panel của mình cũng chỉ tạo được 25 id thôi, làm sao contact admin để xin thêm id con nhỉ, 50 100 gì thôi cũng được, ko cần unlimit.

panel của mình cũng chỉ tạo được 25 id thôi, làm sao contact admin để xin thêm id con nhỉ, 50 100 gì thôi cũng được, ko cần unlimit.
ai cần panel unlimit mình sell lại giá 4$ cho nhé!

Đã ăn gian lại giảm rate nữa :(( captcha ơi là captcha :((

tiền trong tk của tui hơn $2 rồi, nhấn send request thì nó báo "Your amount is too less to send, amount should be at least $2"
sao lai thế?

tiền trong tk của tui hơn $2 rồi, nhấn send request thì nó báo "Your amount is too less to send, amount should be at least $2"
sao lai thế?
Nó tính đến ngày hôm trước đó bạn à, nếu bạn làm 2$ trong hôm nay thì mai mới request đc

Lại giảm rate

giá thanh toán mới

1$ = 20.7k nhé. anh em.

mịa! tình hình là giảm rate,code ngắn nhiều, ăn gian cũng tăng 25% , bác nào thử test cái, hay lỗi do em

soft của XD vẫn hoạt động bt à,sao mình log acc nó cứ loading chờ gần 5' r` :(

Cho mình hỏi tình hình load hiện giờ với mọi người ?

cho m hỏi uban cái panel này thì bao lâu thằng admin nó xử lý cho vậy!:(
mà code rác nó như nào?bác nào biết chỉ giùm e với! code đã dài, load đã vớ vẩn mà sao lắm chuyện thế ko biết! :(

các bác kinh nghiệm gõ CT cho e hỏi cái định nghĩa code rác của admin CT là j thế? e gõ code cái nào rõ thì mới gõ, ko rõ thì esc mà vẫn ăn ban? ko hiểu nổi!o_O

các bác kinh nghiệm gõ CT cho e hỏi cái định nghĩa code rác của admin CT là j thế? e gõ code cái nào rõ thì mới gõ, ko rõ thì esc mà vẫn ăn ban? ko hiểu nổi!o_O
Không rõ phải cố mà đoán chứ, không gõ được hẳn mới bỏ qua

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back