• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
danh sách đã nhận 30 phút nữa sẽ về tới bank các cậu !

20acc speed 5....load kha cham.

Đố các bạn đây là ai ?

:D thằng cha người india =))ông chủ tập đoàn của cạp chá ty pơ :eek:

Xin panel sao vậy các bạn? chỉ mình với. Thanks!

Làm theo mẫu ở #1 và chờ đợi từ 3-7 ngày, gửi bằng yahoo mail nhé bác, gmail hình như ko được.

Tối nay, CT ăn gian code quá trời
Gõ Xuân đức, tổng code la 910code cả Đúng và sai
trong panel tính $, đc 470code,
trời ơi, dù có sai thì cũng sai những 400code hả các pro

Tối nay, CT ăn gian code quá trời
Gõ Xuân đức, tổng code la 910code cả Đúng và sai
trong panel tính $, đc 470code,
trời ơi, dù có sai thì cũng sai những 400code hả các pro
gõ sao bị trừ dữ vậy, mình gõ soft xd 1000 code sai có 200 hà. mà bị ban id từa lưa luôn, do ko gõ kịp, sợ bị ban panel quá!!!

gõ sao bị trừ dữ vậy, mình gõ soft xd 1000 code sai có 200 hà. mà bị ban id từa lưa luôn, do ko gõ kịp, sợ bị ban panel quá!!!

muốn baned dễ lắm cho mình username đi !:D

sao mình không pay được nhỉ , panel có 4$ từ trước hôm 10/10 mà lệnh pay thì cứ báo min thấp hơn 2 $ không gửi được,mình có xóa những id bị ban và dùng lại những id đó.ai biết chỉ mình với

sao mình không pay được nhỉ , panel có 4$ từ trước hôm 10/10 mà lệnh pay thì cứ báo min thấp hơn 2 $ không gửi được,mình có xóa những id bị ban và dùng lại những id đó.ai biết chỉ mình với
id bi band khi nao thanh toan xong da xoa.ai bao cau xoa thi cau mat het tien cua id do.suy ra ko du min.hoac cau pay qua pm.

Hnay có ai đc pay chưa? Z đến h này mà chưa về nữa

id bi band khi nao thanh toan xong da xoa.ai bao cau xoa thi cau mat het tien cua id do.suy ra ko du min.hoac cau pay qua pm.
mình được pay rồi mới xóa id bị ban mà, xong lại dùng lại những tên id bị ban đó, đánh tiếp được 4$ trong đó có 3acc bị ban chiếm khoảng 1,3$ cho dù không thanh toán id ban cũng đủ min chứ nhỉ, mình ưu tiên pay qua Z ->VCB ->PM

mình được pay rồi mới xóa id bị ban mà, xong lại dùng lại những tên id bị ban đó, đánh tiếp được 4$ trong đó có 3acc bị ban chiếm khoảng 1,3$ cho dù không thanh toán id ban cũng đủ min chứ nhỉ, mình ưu tiên pay qua Z ->VCB ->PM

chỉ add thông tin vào mục I, mục II, III để trống.

Z thì về hơi lâu vi ở Ấn độ hiếm WMZ lắm..

chỉ add thông tin vào mục I, mục II, III để trống.

Z thì về hơi lâu vi ở Ấn độ hiếm WMZ lắm..
vẫn không pay được bạn ơi, thôi đợi nốt sang ngày mai vậy , trường hợp của mình ticket thế nào nhỉ,giúp mình với

vẫn không pay được bạn ơi, thôi đợi nốt sang ngày mai vậy , trường hợp của mình ticket thế nào nhỉ,giúp mình với
cau de muc 1 thoi....vietcombank di cho khoe....dien gi lam muc zay.Chac dinh toi pm min la 5$ nen ko rut dc.de 1 muc thoi.cho chac.

hix. mình cũng chưa dc pay. ko biết khi nào mới có tiền đây :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back